This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Desktop & Văn phòng WinRAR 6.11 Final + Key bản quyền - Phần mềm nén và giải nén số 1 !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phamhonghai

Búa Đá
Cảm ơn bạn!

qrqr123

Gà con
LOI

DungCantho

Búa Đá
Chào các bạn
Đối với WinRAR thì chúng ta không cần dung key gì cả
Nếu chúng ta cài bản dùng thử (Evalue copy) thỉ nó sẽ cho chúng ta sử dụng trong 30 ngày mà không báo già cả
sau 30 ngày khi sử dung thí chúng sẽ báo là mua bản quyền
lúc đó ta chi cần tắt cái hộp thông báo đó và sử dụng bình thường
Vài thông tin cho các anh chị em
Cám ơn các bạn đã xem và chia sẽ thông tin này

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
Mà đôi lúc mình thấy cái giới hạn số like của thành viên, thành viên đủ like mới cho thấy bài hơi vô lý, Vì 1 bài viết, có thể người này thấy hợp với mình thì sẽ like, người khác thấy không phù hợp thì ko like. Cứ ép kiểu này giống như đi spam like dạo dùm ấy=> ko biết bài chất hay không, đánh giá thế nào. cứ like rồi tính.
Hơn nữa cho dù có like đi nữa, trang web cũng ko tự load lại để xem được link, phải tự reload lại link mới hiện ra.

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc

"có thể người này thấy hợp với mình thì sẽ like, người khác thấy không phù hợp thì ko like". Không có gì là vô lý trái lại mình thấy vô cùng hợp lý.

" ko biết bài chất hay không, đánh giá thế nào. cứ like rồi tính." toàn bộ nội dung bài viết thì đã thể hiện ra hết rồi người ta bỏ công viết bài chỉ ẩn phần thông tin quan trong không thấy hợp thì ko like -> không xem. muốn xem mà không like thì mới gọi là vô lý ( ngoại trừ những bạn có tình spam thông tinh không có gia trị yêu cầu người khác like --> trường hợp này có thể report mod xử lý.

Mình làm phép tính như thế này 1 key bản quyền các loại nếu mua thì cũng vài trăm nghìn. Người viết dù có yêu cầu vài trăm like thì tính ra 1 like của bạn đáng giá 1k đồng. Bạn thấy like của mình có đáng giá không. hơn nữa nếu bạn có vài trăm like thì bạn có thể xem không những 1 và có thể hàng trăm. Như vậy 1 like của bạn tính ra đáng bao nhiêu tiền.

phongphu567

Búa Gỗ Đôi
Có ko nhỉ lâu thế?

Lilligant

Gà con
thanks

Chihiro

Rìu Sắt Đôi
thank bạn nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.