Chia sẻ - Windows 11 Pro 22H2 Build 22621.105 / 22621.290 x64 Release OEM - Update 07/07/2022 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Windows 11 Pro 22H2 Build 22621.105 / 22621.290 x64 Release OEM - Update 07/07/2022

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Version: 22H2
System Type: x64
Interface language: Đa ngôn ngữ
Author: Sưu tầm
Active: Không kích hoạt sẵn

Cấu hình yêu cầu tối thiểu:
  • Processor: At least two cores with a clock speed of at least 1 gigahertz (GHz) on a compatible 64-bit processor or System-on-a-Chip (SoC).
  • RAM: 4 GB or more (scan disabled)
  • Storage: 64 GB or more storage
  • System firmware: UEFI, with Secure Boot support (verification disabled)
  • Graphics: DirectX 12 /WDDM 2.x compatible graphics.
  • Display: > 9" HD (720p) resolution
Thông tin thêm:
- Chưa cài sẵn .Net Framework 3.5
- Không có lượt bỏ thành hay chỉnh sửa gì trong file ISO
- Đã cài đặt và sử dụng như bản Final, chưa phát hiện lỗi gì.

Các phiên bản có trong file ISO:
Windows 11 Pro

Tên User trong hình là mình cài đặt test thử thôi nhé, còn mặc định thì nguyên gốc từ Microsoft, hoàn toàn không có mod miếc gì hết nha, có khá nhiều sự thay đổi, ai thích tìm tòi thì cài vào dùng vô tư nha.

- Link download:
Dự phòng: Link

Cập nhật thêm phiên bản Release Preview 22621.290 (Preview)

Note: Hiện tại đã cài thử nhưng chưa rõ tại sao không thấy Tab Explore bản mới?, chắc phải đợi thêm.

Link download:

----------
+ Tổng hợp tiện ích kích hoạt Windows & Office:
Winactive v2.0
W10 Digital Activation 1.4.6 (Pass: 2023 - nhớ tắt tạm thời Defender)
Microsoft Activation Scripts 1.7
KMS VL ALL AIO 48
HEU KMS Activator 28.0.0
2038, Digital & Online Activation Suite 9.5
ConsoleAct v3.4
KMSAuto 1.7.8
CMWTAT Digital Release 2.6.4.0
----------
+ Tiện ích kích hoạt cũ dành riêng cho Windows 7:
Chew WGA v0.9
Windows 7 Loader Permanent Activator V2.2.2

Sửa lần cuối:

vinhkm6

Rìu Bạc
Chủ tus tải từ uup ah. Bản này khá ok, mượt mà. Được cái ko có ngày hết hạn. Đang dùng các tác vụ cơ bản ok.
khả năng là bản fiinal òi phải ko sếp :(

Songlinhgv

Rìu Vàng Đôi
Giờ Microsoft không còn áp dụng Insider Preview cho 22H2 nữa bạn nhé, giờ thành kênh Beta hết rồi.
máy em vẫn còn mà bác. nếu cài từ iso thì từ trước tới giờ mặc định cài là beta nhé bác. em chỉnh trong reg để chuyển kênh release preview để ko cập nhập build mới nữa. khi nào cần thì về lại beta và up lên thôi. được cái bản này khá ổn nên định cắm chốt, chờ bản offical.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
máy em vẫn còn mà bác. nếu cài từ iso thì từ trước tới giờ mặc định cài là beta nhé bác. em chỉnh trong reg để chuyển kênh release preview để ko cập nhập build mới nữa. khi nào cần thì về lại beta và up lên thôi. được cái bản này khá ổn nên định cắm chốt, chờ bản offical.
Xem phần đính kèm 33663
Bạn không hiểu ý mình nói hả? thông tin này mình lấy từ blog Microsoft mà, hiện tại họ đang chuyển dần bản 22H2 thành kênh Beta luôn, chứ mình đâu có nói là các bản ISO hiện tại không có mục "Release Preview"