Windows 11 Chính thức từ MS | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 11 Chính thức từ MS

sunshine_ht

Rìu Sắt
Vừa cập nhật nóng hổi. Reup server nội cho ai cần tải cho nhanh

clickOk

Gà con
các bạn cho mình hỏi mình cập nhật qua windows update mà nó bắt mình đợi thêm mặc dù đã đủ điều kiện để cập nhật

paulscholes0258

Rìu Sắt
các bạn cho mình hỏi mình cập nhật qua windows update mà nó bắt mình đợi thêm mặc dù đã đủ điều kiện để cập nhật

MS nói sẻ cho các máy update dần dần để để kiểm soát chứ ko thể cả thế giới lên 1 lúc đc.
cả tg update 1 ngày thì server đâu mà chịu nổi.

KunaiNTC

Gà con
LTCS bao giờ có bản chính thức nhỉ.
Seach Google thông tin phải tới cuối năm lận :rolleyes:

nt1412

Rìu Sắt
MS nói sẻ cho các máy update dần dần để để kiểm soát chứ ko thể cả thế giới lên 1 lúc đc.
cả tg update 1 ngày thì server đâu mà chịu nổi.
Nó cung cấp tool thì cả tg tự lên rồi. Ai ko biết làm thì chờ. Mới lên sáng nay ^_^

DTV1993

Búa Gỗ Đôi
File MS này thì máy mình đang cài bản PRO thì nó sẽ tự chọn bản PRO hả mn nhỉ ?

scorpio9x

Gà con
MS vẫn yêu cầu cấu hình như beta nhỉ, vậy mà bảo giảm xuống. haiz. máy mua 2017 mà giờ đã k cài được r, chán vậy

malemkhoang

Rìu Chiến
Mới cài xong, MS không còn hỗ trợ update driver nữa rồi, nhìn driver 1 đống chấm than luôn {sad}
Driver của máy và mọi thiết bị mà bạn đã cài đặt luôn luôn ở c:\Windows\SYSTEM32\DriverStore\FileRepository\
Vì vậy, trước khi cài đặt win mới hoặc nâng cấp thì cần sao lưu cái thư mục này vào vị trí nào đó (không phải là ổ C : ) để dễ dàng cài đặt Driver cho win mới.

chuanmau

Gà con
Driver của máy và mọi thiết bị mà bạn đã cài đặt luôn luôn ở c:\Windows\SYSTEM32\DriverStore\FileRepository\
Vì vậy, trước khi cài đặt win mới hoặc nâng cấp thì cần sao lưu cái thư mục này vào vị trí nào đó (không phải là ổ C : ) để dễ dàng cài đặt Driver cho win mới.
cái này chỉ cần đè lên thư mục ổ C là auto có hết driver ko cần cài đặt hở bác