Windows 10 Version 1809 Updated 2019 - MSDN ISO - 17763.xxx - Cập nhật hàng tháng | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Windows 10 Version 1809 Updated 2019 - MSDN ISO - 17763.xxx - Cập nhật hàng tháng

optichoang

Rìu Vàng Đôi

Đông Phương

Rìu Chiến Bạc Chấm

babyblue6372

Gà con
Cho em hỏi:sau khi cài bản này,lúc cập nhật nó sẽ lên bản 1903 bản mới nhất hay sao các bác?1903 máy em chạy chậm quá nên muốn xuống 1809 ạ

sthaihien

Rìu Chiến Bạc Chấm
Có file ISO 17763.805 mới nhất chưa vậy mấy bạn. Cho mình xin với. Cảm ơn rất nhiều!

riketykid

Búa Gỗ
Công nghệ phát triển mà bạn, ta cũng cần tiếp cận chứ, đâu mất bao nhiêu time đâu.
thôi xin ông lúc nào cũng khuyên update ,ông update xong win có chạy nhanh hơn ko hay là đỡ lag trễ cái kiểu,lúc nào cũng bảo update ngon chả có căn cứ toàn nói bừa bãi

haxoma

Rìu Vàng Đôi
thôi xin ông lúc nào cũng khuyên update ,ông update xong win có chạy nhanh hơn ko hay là đỡ lag trễ cái kiểu,lúc nào cũng bảo update ngon chả có căn cứ toàn nói bừa bãi
luôn có 2 chiều bạn à là update gói vá lỗ hỏng nhưng cũng có khi thấy win chạy mượt không cần update nữa vì thấy win ok rồi.

Ngon

hitaru02

Rìu Sắt Đôi
hiện tại máy mình đang dùng bản như hình, mình đang thắc mắt là có phải up lên phiên bản theo thứ tự như các phiên bản của thớt không, hay tải cái bản update mới nhất rồi về up thẳng lên luôn
Và trước là mình cài bản win 10 pro, vậy giờ phải tải file ios Consumer Editions ISO hay Business Editions ISO

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
hiện tại máy mình đang dùng bản như hình, mình đang thắc mắt là có phải up lên phiên bản theo thứ tự như các phiên bản của thớt không, hay tải cái bản update mới nhất rồi về up thẳng lên luôn
Và trước là mình cài bản win 10 pro, vậy giờ phải tải file ios Consumer Editions ISO hay Business Editions ISO
Bạn tải ISO RTM mới nhất nếu như bạn thấy thích , rồi update thẳng ko cần up từng bước
Win10 pro thì 2 loại đều có , vì vậy muốn tải cái nào thì tải