Hỏi/ Thắc mắc - Wifi Viettel khi down file từ drive bị chậm | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Wifi Viettel khi down file từ drive bị chậm

KingOfKings

Búa Đá
Chú ý các bác là Vịt teo nó bơp băng thông nhé , kv nào đông là bị , tôi xài gói 300k 1 tháng mà lúc download IDM lúc trên 10M/s lúc như rùa , làm đủ cách cũng vâỵ , nên các bác đôỉ mạng khác đi , thua Vnpt gói 165k nua .

Namlh2

Gà con
Chú ý các bác là Vịt teo nó bơp băng thông nhé , kv nào đông là bị , tôi xài gói 300k 1 tháng mà lúc download IDM lúc trên 10M/s lúc như rùa , làm đủ cách cũng vâỵ , nên các bác đôỉ mạng khác đi , thua Vnpt gói 165k nua .
Ko phải bóp đâu , đang ảnh hưởng của đứt cáp đó bác

KingOfKings

Búa Đá
Ko phải bóp đâu , đang ảnh hưởng của đứt cáp đó bác
bác cư dùng vit teo đi , nhà mình dùng 2 mạng nên so sánh biêt , binh thưong cung yêu nói chi là

Diablo

Búa Gỗ
Cuối T8/2023 em cũng gặp tình trạng như vậy . SpeedTest ổn . Tuy nhiên download torrent toàn 1Mb với 2Mb . Nhà cũng dùng gói được phát 2 cục mesh . 1 cục mesh đấu lan và từ lan vào máy tính .
Đợt đó cũng gọi tổng đài . Được báo là do cá mập cắn cáp hay sao ấy . Nhân viên bảo anh chờ 2 phút em reset lại model . 1 lát nữa a rút nguồn và cắm lại giúp em . Và thế là lại về ngon :D . Em cũng ko sài DNS google hay DNS gì đâu . Để automatic hết .
em sống chung với lũ r bác =))))) giờ mỗi lần tải file em toàn cắm dây vào, từ đấy đến giờ chưa thử lại bằng wifi xem nó bình thường lại chưa :v

Phucnho

Gà con
Tình trạng chung rồi bác ạ. Anh ba ép pờ tờ cũng ko khá khẩm hơn là bao. Cứ chập tối là lag