This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hỏi/ Thắc mắc Wandriver 6.xxx AIO và Win 10...

MoiVaoDoi

Búa Gỗ
Chào cả nhà! Mình thấy trên mạng cho rằng Wandriver 6.xxx AIO chạy được trên W10, nhưng sao mình tải về và chạy thử nó báo lỗi, chạy ở Win 7 thì OK. Phải chăng có sự nhần lẫn vì ở đây??? Mọi người thấy thế nào?

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
Chụp ảnh post lên để Anh em dễ tìm hiểu nói thế này thì biết đường đâu mà lần. Khả năng bọ windefender xoá đi rồi. trước giờ mỉnh không tin tưởng bộ driver này.

gift4you

Rìu Bạc
HIện tại đã có EasyDrv_v7.21.602.2 rồi. Nên chọn bản KOR (tiếng Hàn) thay vì English hay Vietnamese để tránh bị chương trình diệt Virus trong máy nó "làm lông" nhé

GoodWeb

Búa Đá Đôi
Theo bạn thì tin tưởng bộ nào?

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
mình gặp rồi nha , có máy ko có đấy nhưng khá hy hữu .
nói chung cả wan vs snapy mình đều có , giờ giờ win10 thì thường mình toàn để n tự tải

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
mình gặp rồi nha , có máy ko có đấy nhưng khá hy hữu .
nói chung cả wan vs snapy mình đều có , giờ giờ win10 thì thường mình toàn để n tự tải
Gặp đúng đại gia mua hàng mới nhất driver chưa kịp cập nhật nhưng hiếm khi máy đó mà cài win dạo

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Hình như n ko phải mới nhất , chip đầu 7 đầu 8 thôi , mình thấy khá lạ , phải tải từ trang chủ mới dc , máy hp thì phải , n kiểu mấy cái device bổ trợ chứ ko phải driver chính như màn hình hay audio