Hỏi/ Thắc mắc - Wandriver 6.xxx AIO và Win 10... | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Wandriver 6.xxx AIO và Win 10...

MoiVaoDoi

Búa Gỗ
Chào cả nhà! Mình thấy trên mạng cho rằng Wandriver 6.xxx AIO chạy được trên W10, nhưng sao mình tải về và chạy thử nó báo lỗi, chạy ở Win 7 thì OK. Phải chăng có sự nhần lẫn vì ở đây??? Mọi người thấy thế nào?

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
Chào cả nhà! Mình thấy trên mạng cho rằng Wandriver 6.xxx AIO chạy được trên W10, nhưng sao mình tải về và chạy thử nó báo lỗi, chạy ở Win 7 thì OK. Phải chăng có sự nhần lẫn vì ở đây??? Mọi người thấy thế nào?
Chụp ảnh post lên để Anh em dễ tìm hiểu nói thế này thì biết đường đâu mà lần. Khả năng bọ windefender xoá đi rồi. trước giờ mỉnh không tin tưởng bộ driver này.

gift4you

Rìu Bạc
HIện tại đã có EasyDrv_v7.21.602.2 rồi. Nên chọn bản KOR (tiếng Hàn) thay vì English hay Vietnamese để tránh bị chương trình diệt Virus trong máy nó "làm lông" nhé {EMO_111}

GoodWeb

Búa Đá Đôi
Chụp ảnh post lên để Anh em dễ tìm hiểu nói thế này thì biết đường đâu mà lần. Khả năng bọ windefender xoá đi rồi. trước giờ mỉnh không tin tưởng bộ driver này.
Theo bạn thì tin tưởng bộ nào?

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
Theo bạn thì tin tưởng bộ nào?

Mình chỉ dùng bộ ( 21,7 GB) này chép vào HDD rãnh rỗi cái win dạo. Cần tìm thêm driver mới hơn thì vào đây nhưng trước giờ chưa gặp trường hợp nào mà Snappy Driver không có.

tamthangia

Rìu Vàng Đôi

Mình chỉ dùng bộ ( 21,7 GB) này chép vào HDD rãnh rỗi cái win dạo. Cần tìm thêm driver mới hơn thì vào đây nhưng trước giờ chưa gặp trường hợp nào mà Snappy Driver không có.

mình gặp rồi nha , có máy ko có đấy :) nhưng khá hy hữu .
nói chung cả wan vs snapy mình đều có , giờ giờ win10 thì thường mình toàn để n tự tải

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
mình gặp rồi nha , có máy ko có đấy :) nhưng khá hy hữu .
nói chung cả wan vs snapy mình đều có , giờ giờ win10 thì thường mình toàn để n tự tải
Gặp đúng đại gia mua hàng mới nhất driver chưa kịp cập nhật nhưng hiếm khi máy đó mà cài win dạo

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Hình như n ko phải mới nhất , chip đầu 7 đầu 8 thôi , mình thấy khá lạ , phải tải từ trang chủ mới dc , máy hp thì phải , n kiểu mấy cái device bổ trợ chứ ko phải driver chính như màn hình hay audio