This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Black hat

Búa Gỗ Đôi
bác thread cho e xin Cr@ck Teamviewer bản mới nhất chạy trên Win và Mac OS dc ko?
e dùng win để remote đến máy mac os, mong bác giúp đỡ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
bác thread cho e xin Cr@ck Teamviewer bản mới nhất chạy trên Win và Mac OS dc ko?
e dùng win để remote đến máy mac os, mong bác giúp đỡ

Mình không dùng MAC nên không biết file thuốc nó có hoạt động không, cho nên bạn search google tên phần mềm kèm chữ MAC OS đằng sau, có 1 trang web chuyên về cung cấp các phần mềm full thuốc trên hệ điều hành này.
Bạn xem bản trên MAC hoạt động tốt không, rồi xem nó phiên bản nào thì mình sẽ gửi link bản tương ứng trên Windows cho bạn sau nhé

Black hat

Búa Gỗ Đôi
trên máy Mac OS hình như dùng bản mới nhất, vì e dùng cái Teamview 14 của 1 bác trên forum chạy trên máy Win thì khi kết nối đến máy Mac thì pm nó bắt update, update xong thì ko dùng dc nữa vì nó là bản free. Bây giờ bác có thể kiếm cho e 1 ver chạy trên Mac và 1 ver chạy trên Win gần cùng ver để mai e lên chỗ làm thử xem dc ko bác.
E chỉ dùng máy Win điều khiển máy Mac thôi à bác.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Bạn download bản 15 bên dưới:
Reset:

Nhờ nhóm tìm giúp mình License, thuốc của phần mềm Beyond Compare 4.3.3, nếu có bản install thì càng tốt nha nhóm tại trên diễn đàn mình đã thấy 1 bản portable rồi.
xin chân thành cảm ơn nhóm.

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Mình đã post phần mềm này lên diễn đàn từ trước đó rồi, sau bạn dùng tính năng Tìm Kiếm của diễn đàn để tìm phần mềm bạn cần trước khi hỏi đáp nhé Như vậy bạn sẽ chủ động hơn
=====
Cho em xin Sony vegas pro 17 windows 10 x64. Em cảm ơn

Mình đã post phần mềm này lên diễn đàn từ trước đó rồi, sau bạn dùng tính năng Tìm Kiếm của diễn đàn để tìm phần mềm bạn cần trước khi hỏi đáp nhé Như vậy bạn sẽ chủ động hơn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Mấy bản cũ mình thấy cũng phải làm như vậy. Bản mới nhất bên dưới hướng dẫn bẻ khóa rất chi tiết mình nghĩ bạn nên theo topic bên dưới hay hơn @khoquamaoi

Ngoc Hung

Gà con
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm của Axolot:

+ AXW Reports hoặc DOCX Suit

Xin cảm ơn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm giúp cho mình phần mềm của Axolot:

+ AXW Reports hoặc DOCX Suit

Xin cảm ơn!

Rất tiếc phần mềm bạn yêu cầu chưa có thuốc. Bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng mà có thuốc hoặc miễn phí thì bạn sử dụng dần nhé

MrChef

No longer available on earth
Cho mình xin tìm phần mềm "Balsamiq Wireframes for Desktop" phiên bản từ 4.0 trở đi với ạ.
Tại vì phiên bản 4.0 trở đi support nhiều tính năng hơn và thao tác nhanh + tiện hơn.

Cảm ơn VNZ-Patch Team nhiều nhiều ?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

MÌnh chỉ thấy bản dưới 4. thôi bạn ạ Bản trên chưa có nên bạn xem có cách nào khác như dùng phần mềm cùng tính năng hoặc là phiên bản thấp hơn nhé

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Nhờ nhóm tìm hộ phần mềm của Ideal Software VPE Pro.

Xin cảm ơn nhiều!

Hiện tại phần mềm này mình chưa tìm thấy thuốc, bạn xem có phần mềm nào cùng tính năng thì sử dụng tạm nhé

pirate91

Búa Gỗ
Các bạn tìm giúp mình phần mềm Studio 3T 2020.2.1 dành cho Windows 10 nhé, cảm ơn các bạn rất nhiều