This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
cho mình xin key của plug-in Photoshop EZ Mask v3.0

Phần mềm này của bạn mình tìm chưa thấy thuốc nhé, bạn có thể sử dụng phần mềm khác cùng tính năng
====
Xin chào Bác chủ, Bác có phần mềm nào tốt để sử dụng cho "Bảo vệ Ổ cứng di động bằng mật khẩu" k a?

Bạn vào link Google bên dưới, rồi bấm vào kết quả đầu tiên sẽ có hướng dẫn cụ thể cho bạn:

Hamano Kaito

Moderator
File trial reset mình tìm được trên YouTube kèm hướng dẫn, link tải trong phần mô tả bạn nhé.

Cảnh báo | Ko nên down file đó rồi xài nha A/C/E. Sếp test trước khi post nhé, file đó chả reset được AVG đâu
Mặc định AVG sẽ cho dùng Free 30 days. Nhưng trong video thấy có 7 ngày nữa hết hạn ko nên tin video đó kẻo dính virus vào máy thì khổ thân.
AVG đã dùng cách check ID phần cứng rồi gán cứng trial cho máy luôn rồi. Ko thể chạy trial 1 phát là ăn ngay đâu

BlankTea

Búa Gỗ
Mod có thể tìm giúp mình thuốc của Clip Studio Paint EX 1.9.7 được không? Mình có thử vài link nhưng tải về toàn là hàng fake

Black hat

Búa Gỗ Đôi
bác thread có thể kiếm cho e Cr@ck pm Foxit PhantomPDF for Mac dc ko, e đang cần cho công việc mà tìm hoài ko có cho Mac.
thank bác

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mod có thể tìm giúp mình thuốc của Clip Studio Paint EX 1.9.7 được không? Mình có thử vài link nhưng tải về toàn là hàng fake

Bản mới nhất mà mình có thể tìm thuốc được cho bạn là bản 1.9.4, link download phía dưới đã được test bởi 1 thành viên:
====

mong ad tìm giúp plugin NEXT. The Next Generation Local Contrast Enhancer của này .cảm ơn

Chơi gì toàn plugin nâng cao thế bạn Rất tiếc là không có thuốc cho con này nhé bạn Bạn tìm con nào khác đơn giản hơn mà có thuốc

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
ad ơi cho e xin key của phần mềm hard disk sentinel với ạ
cám ơn ad nhiều

Phần mềm này đã có người post trong diễn đàn rồi bạn nhé
====
bác thread có thể kiếm cho e Cr@ck pm Foxit PhantomPDF for Mac dc ko, e đang cần cho công việc mà tìm hoài ko có cho Mac.
thank bác

Phần mềm đó thì không có thuốc trên phiên bản hệ điều hành MAC. Bạn có thể sử dụng phần mềm khác thay thế là PDF Editor Pro. Bạn bấm vào link Google bên dưới rồi vào kết quả tìm kiếm đầu tiên và download về máy nhé

strongmax

Búa Đá
thấy hay vs lại nhát để tool làm

strongmax

Búa Đá
thế nhờ tìm trong list của công ty đó có soft nào Cr@ck có không. Cảm ơn