Hướng dẫn - Virus tống tiền.qscx | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Virus tống tiền.qscx

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Bạn thớt chắc lướt google tải rồi chắc đọc bản tin " do là cr@ck nên antir nhận nhầm , cần tắt antir trc khi cài đặt " . câu này chỉ tin ở những ng tin tưởng chứ đừng có tin web ba lăng nhăng

hieuly

Rìu Sắt Đôi
Bạn thớt chắc lướt google tải rồi chắc đọc bản tin " do là cr@ck nên antir nhận nhầm , cần tắt antir trc khi cài đặt " . câu này chỉ tin ở những ng tin tưởng chứ đừng có tin web ba lăng nhăng
Chuẩn bác ạ. Mình chỉ tắt antivirus khi soft mình tải vn-z.vn.

vietcuongv

Gà con
Mình đã từng bị và xác định là mất vì có tra tiền cũng chưa chắc nó gửi tool cho để gỡ
Tốt nhất là nên có ổ back up dữ liệu

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bác tải cái gì về vậy ạ...để bik mà né....hồi xưa em bị con GRAP nó hốt cho banh cái ổ cứng của kế toán công ty {EMO_049}...Em bỏ xài KIS (mua bản quyền hẳn hoi) từ lúc đó luôn. do cài cũng chả ăn thua.

KIS bạn phải cài trước khi máy bạn bị nhiễm, chứ nhiễm xong rồi cài nó có tác dụng gì? virus mã hoá mà bạn tưởng virus "mẫu giáo" như đời nhà Minh ấy, cũng có thể do bạn cài KIS nhưng khi cần cài phần mềm gì đó bạn lại tắt nó đi, trong khi bạn chưa hiểu rõ về bộ cài có bị dính virus ko?, do chính bản thân bạn chưa hiểu rõ thôi.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bình thường mình cũng kỹ lắm, sao hôm nay lơ mơ, máy đang ko cài diệt virus nữa chứ :(
Mình tải app mix nhạc.

Con này theo mình biết thì chưa có tools giải mã free, thôi thì ráng mà ngậm đắng rút kinh nghiệm đi.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bác nói chuẩn đấy . Máy có cài diệt virus bản quyền nhưng khi định chạy phần mềm bẻ khóa thì tắt antivirus dẫn đến máy dính virus, mình kêu ai được. Vậy nên trước khi mong người khác bảo vệ mình thì mình hãy tự ý thức bảo vệ mình trước đã.
Đôi khi tắt KIS để cài đặt thì cũng ko sai, nhưng vấn đề là người đang sử dụng bộ cài có tìm hiểu về nguồn tải hay chưa, chứ nhắm mắt tải lung tung xong rồi bị ăn ngay con ransome thì trách ai bây giờ, bên phần mềm họ đâu có trách nhiệm bồi thường nếu do người dùng tự đem hoạ về chứ.