Hỏi/ Thắc mắc - Về cách sử dụng và thiết lập PotPlayer | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Về cách sử dụng và thiết lập PotPlayer

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chào các bác cùng anh chị em thành viên forum
Tôi có thắc mắc làm cách nào thiết lập cho hiện hình thu nhỏ khi rê chuột vào thanh chạy của ứng dụng đang phát video ( Giống như đang xem youtube ấy )
Như cái ảnh phía dưới . Nhờ các bác chỉ giúp cách thiết lập tính năng này với vì tôi tải bản mới up từ LRepack về chạy nó ko có hiện hình thu nhỏ , cảm ơn các bác xem bài viết

Sửa lần cuối:

malemkhoang

Rìu Chiến

@@sec0
Có lẽ do người ta "Repack & Portable" nên nó bị tuột chốt hay tuôn nhông rồi đó bác. Em tự Portable bằng cách vào nhà nó vác về, đập vỏ lấy lõi là OK luôn. Có thằng chuyên gọt vỏ rất xịn là thằng PortableApps, bác bảo nó gọt cho cũng được, nó không đòi bác cho nó uống cà phê đâu.​

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
thì bản repack này bị remove tính năng đó rồi chứ sao.
ủa mà Media Player của Windows của có tính năng này mà sao k dùng

Mã:
https://www.microsoft.com/store/productId/9WZDNCRFJ3PT

malemkhoang

Rìu Chiến
@@sec0
Nếu bác muốn tự đập vỏ thì cái búa em để ở chỗ Universal Extractor đó bác. Đập xong là dùng được luôn, cũng có thể lấy bánh xe lam mài thêm đi một chút cho nó bống lộn cái lèo là ổn.​

Whale

Rìu Vàng Đôi
Sai địa chỉ rồi bạn ơi.
Phần này mới đúng nà.

- Cảm ơn bạn, mình bị lộn! Potplayer (hoặc KMPlayer từ Hàn Quốc) không phải trình phát mặc định của mình nên ít khi dùng !
Mình dùng VLC là chính !

Đính chính lại ! :*)