Hỏi/ Thắc mắc - Vấn đề active win 7 và office khi có việc đi nước ngoài? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Vấn đề active win 7 và office khi có việc đi nước ngoài?

huuhieu012345

Rìu Sắt
Bạn nói vậy làm nhiều người buồn lắm đó bạn! "Share bậy bạ" nhưng cũng giúp được nhiều người cần đến nó.
Bạn có đủ điều kiện về kinh tế thì nên dùng hàng chính chủ khỏi phải lo nghĩ những key share chỉ dành cho các bạn không đủ điều kiện về kinh tế mà muốn được dùng ổn định không phải đụng đến c_r_@c_k.
Ôi trời ơi. Về cái này em nhận trách nhiệm nhé bác. Em nhập cmt bằng gợi ý từ ngữ bàn phím go keyboard tiếng việt nhé bác {beat_brick}. Còn chuyện active bằng key MAK với OEM vẫn hợp pháp thì coi như em hỏi cho những bác còn phân vân giữa dùng cờ rắc và license là như thế nào chứ hồi em còn sinh viên cũng active bằng key OEM với MAK miết ấy mà. À mà sáng nay em vừa đi mua 2 key win office luôn cho khỏi lăng tăng chuyện đi xuất ngoại rồi bác

ansos123

Rìu Bạc
mình ko biết ntn chứ có key là đc mà. trừ khi các bác active win + office = kmspico thì đúng là fail thật. Kiếm cái key active byphone hoặc active digital license là ngon rồi sài office 365 edu là đủ bản quyền.
Cám ơn chủ thớt đã nhắc nhở vụ này. Cẩn thận vẫn hơn

meebo

Rìu Vàng Đôi
Mình cũng ko hiểu sao họ có thể phát hiện ra được công ty đó sử dụng giấy phép lậu mà có thể bắt tay nhau cùng đoàn kiểm tra của VN tới gõ cửa công ty đó.
Mấy cài này là các công ty cạnh tranh với nhau tố nhau nhất là trong nghề thiết kế. Một khi đã tố và bị đi kiểm sẽ kiểm tất cả, các công ty thuộc lĩnh vực phần mềm đều phải dè chừng cao độ, họ gửi giấy báo rồi tới kiểm tra, trường hợp ập vô như cs thì tui chưa nắm. Nghề tui đi làm cu ly nên biết vụ này.

desperadovn

Búa Gỗ Đôi
Vấn đề này hồi xưa thôi, bây giờ đâu còn việc kiểm tra Laptop có bản quyền hay ko!