Desktop & Văn phòng - USB Safely Remove 6.1.5.1274 + Key - Phần mềm giúp tra và rút USB an toàn! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng USB Safely Remove 6.1.5.1274 + Key - Phần mềm giúp tra và rút USB an toàn!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Tôi vào rồi bạn ơi, không có mục tiếng Việt, nước nào cũng có trừ VN :(, tôi nhớ ko lằm thì phải chép 1 file ngôn ngữ gì nữa thì phải?, hay bạn trích xuất file ngôn ngữ upload lên đây được không?, thanks.
Bạn chuột phải vào biểu tượng trên thanh taskbar-options-sẽ nhìn thấy như ảnh tôi post-chọn tiếng Việt-apply.

hm1208

Búa Đá
Window mặc định đã có chức năng này rồi, dùng Remove là đảm bảo thoát được usb an toàn, còn thực tế các usb bây giờ chất lượng rất tốt (trừ loại dỏm của tàu) nên có thể rút nóng cũng không sao, bạn nào cẩn thận có thể dùng pm này, còn không thì cứ của Window mà dùng cũng rất ok

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Đúng là không có Vietnamese đó bạn, có khi nào tuỳ theo máy dùng Windows có language pack không bạn?

Xem phần đính kèm 1953
Em cũng chả rõ bác ạ,em cũng download bản cài từ trang chủ và kích hoạt key trên.
Bác thử kích chuột vào phần thanh mờ hộ em xem nó có tiếng Việt không nhé:

usb 2019-02-04_071806.png

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Đã kéo xuống hết mức rồi bạn, không thấy gì hết, chỉ có Ukrainian thôi bạn, máy của bạn có cài VN package không? Máy tôi không cài, hay tại vậy mà nó không hiện lên?
Không bác ạ,em toàn sử dụng hệ English thôi.
Em gửi bác link bản cài 6.1.2 hôm reg họ gửi qua mail rồi bác test giúp em ạ:
http://www.mediafire.com/file/57du1t392yqg7x2/usbsafelyremovesetup_6-1-2gtd.exe/file

Em cảm ơn bác nhiều!

Máy của em đây ạ:

Sửa lần cuối: