[USB An toàn] Nhờ các cho e hỏi có cách nào tìm được firmware con usb an toàn (phi chuẩn) này không ạ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[USB An toàn] Nhờ các cho e hỏi có cách nào tìm được firmware con usb an toàn (phi chuẩn) này không ạ

Sebas Nguyen

Gà con
Công ty e sử dụng loại usb này để sử dụng sao chép tài liệu nội bộ ạ, nhưng e mua với giá khá chát 550k/1 cái, nhưng bị hỏng thì họ bảo reset lại phải mắc 150k ạ. Có cách nào tìm được hoặc mua k ạ. Em xin cảm ơn các anh em trước ạ!!!!

Sebas Nguyen

Gà con
loại usb này ạ

Minh Hieu Real

Rìu Sắt
Công ty e sử dụng loại usb này để sử dụng sao chép tài liệu nội bộ ạ, nhưng e mua với giá khá chát 550k/1 cái, nhưng bị hỏng thì họ bảo reset lại phải mắc 150k ạ. Có cách nào tìm được hoặc mua k ạ. Em xin cảm ơn các anh em trước ạ
hãng nào bác , nếu ko phải hàng chính hãng thì thường là mptools