Công cụ Internet - Universal Bypass: Extension - Hỗ trợ bỏ qua quảng cáo link rút gọn để vào trực tiếp link gốc | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Universal Bypass: Extension - Hỗ trợ bỏ qua quảng cáo link rút gọn để vào trực tiếp link gốc

dtlklk

Búa Gỗ
Với việc có thể kiếm tiền dễ dàng bằng click của người dùng, nên hiện nay ngày càng có nhiều trang chia sẻ sử dụng link rút gọn kiếm tiền nhằm để có thêm thu nhập cho trang. Và, với những trang rút gọn như thế này, hẳn là khi người dùng sử dụng sẽ thấy rằng đa số các trang này đều phải bắt xác nhận robot và bắt mình chờ đợi trong 1 khoảng thời gian nhất định (thường là từ 5 - 10s). Vì thế, hiểu được thời gian của người dùng là vàng là bạc, không muốn để người dùng tốn kém thời gian chỉ để chờ đợi mấy trang như thế này trong vô nghĩa ( ?? ), nên Universal Bypass được ra đời để giải quyết vấn đề trên cho người dùng.

Demo tính năng:

(video từ trang chủ của tác giả)

(video demo thực tế của mình)

Danh sách các link hiện hỗ trợ:
No quote

Download link:
No quote

CẢM ƠN!

hpdtruong

TruongHuynhIT
cái này so với adbypasser script cái nào tốt hơn bạn?
Theo cá nhân mình thì thằng này ngon hơn, vì nó có tính năng lưu lịch sử lại (nếu người dùng cho phép), như vậy những người sau nếu truy cập lại vào đúng link đã lưu trước đó thì nó sẽ skip hẳn sang trang đích luôn (chấp luôn mấy trang captcha,... đồ)

perucho

Búa Gỗ Đôi
cảm ơn, tôi thấy web này rất thú vị, tôi sẽ thử xem nó như thế nào

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
Ông GG không cho cài.Tải về là tự xóa ngay.

Sửa lần cuối:

anhtuan1967

Rìu Chiến Chấm
thử cái này cho chromi xem có được ko bạn
Chrome nó thấy cái này xem như mối nguy hiểm thật sự, xóa ngay không cần xin phép bác ạ.{cry}
Tuy nhiên ông MS lại cho dùng thoải mái trên Edge!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
edge vẫn ko cho tải xuống .. app này giờ vẫn ngon nhất hả các bác ???
Tôi cũng ko biết là ngon hay ko? Nhưng tôi chỉ biết mỗi 1 cái bypass này thôi , mà hiện giờ thì trang chủ đã ko còn update do vậy cũng ko có cải thiện gì thêm cho các trang captcha khác nằm ngoài danh sách cũ của addon
=========
Edge thì vào thẳng phần mở rộng tải về cho nó luôn , còn chrome thì có lẽ GG nó chặn hẳn vào data base của nó thì phải
=======
cá nhân tôi trung thành với FF hơn 10 năm tôi ko có cài chrome nên ko rõ