Chia sẻ - Udemy Personal Plan Cookie | Page 16 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Udemy Personal Plan Cookie

koluimotbuoc

Búa Đá
haha đúng là k nên nói trước, các bác spam mò vào nhanh quá :((
trc dùng random gmail giờ gặp phá bay acc luôn, chuyển sang dùng mail verify vậy
mỗi lần bị logout em tăng điều kiện thêm 5 lượt react để test xem bao nhiêu là ổn để hạn chế spam :)), các bác ít reaction chịu khó thông cảm giúp nha, cookie bị log thì sẽ chỉnh sửa luôn tại đây ạ
LAST UPDATE: 30/12
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Giờ thì okie rồi, cám ơn bác nhé :)

hieuhoangduy

Búa Đá
cookie ổn k bị log out trong 6 ngày, hơn 80 lượt xem link thì ít cũng tầm 4-5 người vào học, vậy mà từng đó ng xem dc hẳn tổng 8 video trong gần 1 tuần. 1 số bạn ít like mình còn gửi riêng acc cho, vậy mà vào check còn k xem video nào luôn. chăc nhu cầu xài udemy k còn, có lẽ nên dừng lại k làm mấy việc thừa thãi nữa

Attachments

90.5 KB · Lượt xem: 43
Sửa lần cuối:

thangngs

Búa Gỗ Đôi
cookie ổn k bị log out trong 6 ngày, hơn 80 lượt xem link thì ít cũng tầm 4-5 người vào học, vậy mà từng đó ng xem dc hẳn tổng 8 video trong gần 1 tuần. 1 số bạn ít like mình còn gửi riêng acc cho, vậy mà vào check còn k xem video nào luôn. chăc nhu cầu xài udemy k còn, có lẽ nên dừng lại k làm mấy việc thừa thãi nữa
7 ngày ít quá nên nhiều bác ko có thời gian xem ấy mà :D

ngontaylua

Gà con
Cho mình hỏi cookie gần nhất là cập nhật vào lúc nào vậy, mình lâu quá mới vô lại topic, tìm k ra