Hỏi/ Thắc mắc - TƯ VẤN MUA PIN LAPTOP DELL CHÍNH HÃNG | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc TƯ VẤN MUA PIN LAPTOP DELL CHÍNH HÃNG

thi1512

Gà con
Tình hình là em có con laptop Dell 5448 mỗi lần khởi động là báo lỗi pin (kêu bíp bíp cảnh báo thay pin) rất khó chịu, nhờ các bác tư vấn giúp em mua quả pin chính hãng về thay ạ, Địa điểm: TP. HCM ạ. Em cảm ơn ạ!

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
bạn còn pin zin theo máy k? nếu còn thì thay cell chất lượng cao, nó lại tốt bằng như pin mới, chứ mua trên mạng bảo pin zin, nhưng hên xui đó

MinhGiang

Rìu Vàng
Vi tính Phát Đạt, Nguyễn Thái Bình - Tân Bình. Lăng Cha Cả đi vô bên trái (không nhớ số). Có pin oem và pin zin luôn
Ps: không phải phát đạt computer nhé

BironKing

Búa Gỗ Đôi
pin dạng này thường thay cả cụm chứ thay cell gì https://shope.ee/1VQRSxTUZ8

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Tình hình là em có con laptop Dell 5448 mỗi lần khởi động là báo lỗi pin (kêu bíp bíp cảnh báo thay pin) rất khó chịu, nhờ các bác tư vấn giúp em mua quả pin chính hãng về thay ạ, Địa điểm: TP. HCM ạ. Em cảm ơn ạ!

Chỉ duy nhất TTBT mới có pin đúng chuẩn là "ZIN" thôi, còn ở ngoài toàn hàng linh kiện loại 1 hoặc 2.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
bạn còn pin zin theo máy k? nếu còn thì thay cell chất lượng cao, nó lại tốt bằng như pin mới, chứ mua trên mạng bảo pin zin, nhưng hên xui đó
pin zin thì làm cell pin + nạp lại số lần sạc . còn không thì kiếm trung tâm uy tín mà mua hoặc ra hãng
Pin dòng này làm gì mà thay Cell pin được mấy ông? dòng này chỉ có thay nguyên cụm, ở ngoài thì toàn hàng linh kiện thôi.