Tư vấn mua laptop | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tư vấn mua laptop

Ae cho hỏi hãng laptop gaming nào tốt. Vì mình chơi những game cầy level lên cắm máy 24/24 lên chọn con nào bền bền tẹo, với lại mát mẻ tẹo.
Mình cảm ơn trước nhé!!!!!

jinyong

Gà con
Để máy 24/24 như bác haivu nói pc là lựa chọn tốt nhất rồi.
Nếu bác vẫn chọn laptop thì quan trọng nhất là kinh phí chuẩn bị cho e nó là bao nhiêu trước đã

tigerbeer400

Rìu Sắt Đôi
24/24 => PC. Cơ bản lap là cơ động, bạn cắm 24/24 thì đâu cần cơ động, với lại lap tải nhiệt thua pc => yêu cầu bạn PC là tốt nhất

sugarkim

Junior Moderator
Thành viên BQT
24/24 mà bắt buột laptop thì Laptop Dell Precision cũng là sự lựa chọn mà xoay quanh 20tr thì mua đc máy củ thôi. con này mới thì gấp đối số đó. Còn dùng tầm 6 tháng -1 năm đổi con khác thì mua dòng nào cũng đc. Dùng lap như phá thế kia mà :)

Soildsnake

Búa Gỗ Đôi
Hồi học đại học em cắm 24/7 bằng con lap xong tầm 1 năm tháo máy ra thì nó nóng ố luôn vỏ máy... 🥲 Treo máy thì xài pc vẫn ngon. 17-18m vẫn có pc chơi game tốt mà

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Laptop vốn dĩ nó không thiết kế để chạy 24/24, dù bạn có mua laptop nồi đồng cối đá 100tr 200tr cũng thế, phải xác định rõ mục đích của mình và chức năng của dòng laptop nhé, chưa kể laptop mà bạn cắm 24/24 tính ra bản cũng gan dạ đó.