This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hỏi/ Thắc mắc Tư vấn màn hình 24inch loại nào rẽ tiền dùng ổn

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Do màn hình máy tính của tôi bị hư sau 9 năm cày cuốc , giờ muốn mua cái mới mà ko có tiền nhiều
Dạo web bán hàng thấy mấy loại rẽ tiền 24in của TQ mà chưa biết có nên mua hay ko ? Sợ tiền mất tật mang

Các bác có kinh nghiệm phần cứng tư vấn giúp 1 cái để dùng , xin cảm ơn

trc mình mua 1 màn Hugon 24 inch 1tr6, giờ ko biết còn giá đó ko. Con này chỉ đủ dùng màu hơi nhạt.
sau đó mình mua tiếp 1 e màn 24in Samsung 2tr7, cũng khá ngon. Màu Sam thì nịnh mắt thôi rồi. Thiết kế cũng được! Mua chỗ phongvux, áp mã thanh toán qua QR đc giảm 3lit!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Sam 24 mà 2,7 thì cố gắng mua được , để tôi tìm hiểu xem giờ giá còn cỡ đó ko
Cảm ơn bạn nhiều

Doan888888

Búa Gỗ Đôi
trên shopee với lzd sale màn hình dell khoảng từ 3-4tr đó bạn. thấy review tích cực lắm.
Mình xài còn LG up600 khá là ngon nhưng giá hơi cao

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User

[Nếu máu dưới 3 củ]​

Xiaomi Redmi 1A FHD 23.8 inches (3 triệu) (quốc tế)

Xiaomi Redmi 1C FHD 23.8 inches (2.8 triệu) (nội địa)

[Nếu máu trên 4 củ]
Mạnh dạn là lấy dell đê, cứ dell mà phang
Samsung LG lệch màu sấp mặt, muốn đúng màu phải 7 củ trở lên

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chân thành cảm ơn các bác và các bạn . Sau bao ngày lặn hụp mò tìm , thì tôi đã nhờ thằng con nó săn được 1 cái AOC 24in cũ với giá 1,2tr từ bạn của nó
Lắp vào dùng thấy OK rồi , nhưng ko thể kết nối được với D-SUB , khi kết nối D-SUB thì chỉ hiện thanh taskbar mà ko hiện các ICON ở desktop và ko có chuột để khiển , chuyển sang DVI thì mới dùng được
Bác nào biết khắc phục để dùng cổng D-SUB thì chỉ tôi với