Hỏi/ Thắc mắc - Tư vấn bộ fan case | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Tư vấn bộ fan case

sieunhi95

Gà con
Chào các bác
Mình cần mua 1 bộ fan case (3 chiếc), ngân sách loanh quanh 500k, mọi người tư vấn hãng nào giúp mình với. Máy con quạt coolmoon thấy như đuổi ruồi
Ưu tiên có hub vì main H410 chỉ có 1 chân cắm CHA fan
Thanks!
***Infor case nhà mình:
Combo chật hẹp: Case Xygmatek nyx khe hút gió trước hẹp + vga dài nên chỉ lắp được 2 fan trước (hoặc 2 fan 25mm kẹp giữa 1 fan slim 15mm)
Nóc thì bị cấn main nên đã lắp fan slim ID cooling (đã oke)

pthinh145

Rìu Chiến
hầu như fan case nếu mua theo pack 3 cái thì nó có dây chia 3 sẵn rồi nhưng đa số là loại có rgb chẳng hạn id cooling df 12025, nếu ko thích led thì có thể mua lẻ 3 quạt rồi mua dây chia riêng hoặc hub chia riêng cũng ok, có thể mua dòng fan của Arctic.

Shiny

Rìu Sắt
hãng aerocool bạn nhé , nó có loại ko đèn và có đèn , mình dùng loại ko đèn quạt khá mạnh có website để tham khảo.

sieunhi95

Gà con
hãng aerocool bạn nhé , nó có loại ko đèn và có đèn , mình dùng loại ko đèn quạt khá mạnh có website để tham khảo.
Cảm ơn bác, mình cũng không ham hố led lắm. Nhưng search toàn ra bộ có led

sieunhi95

Gà con
hầu như fan case nếu mua theo pack 3 cái thì nó có dây chia 3 sẵn rồi nhưng đa số là loại có rgb chẳng hạn id cooling df 12025, nếu ko thích led thì có thể mua lẻ 3 quạt rồi mua dây chia riêng hoặc hub chia riêng cũng ok, có thể mua dòng fan của Arctic.
Cảm ơn bác, mình muốn tìm thêm 1 fan statics pressure, arctic thấy toàn airflow à

Shiny

Rìu Sắt
Cảm ơn bác, mình cũng không ham hố led lắm. Nhưng search toàn ra bộ có led
cái của mình là 7 mấy cfm ko led , giờ trên website nó bỏ rồi , trc mình dùng mã freeship extra trên nick shopee em mình mua quạt đó nên giờ ko nhớ mã quạt case đó cho bạn.

TheAn

Búa Đá
Vẫn thấy mấy con ID cooling là ngon nhất, giá rẻ má hoạt động khá tốt

fan case hiệu năng ổn nhất thì bác làm artic P12(P14) pwm, case chỉ cần 1 fan vào 1 fan ra là "đủ", mấy cái khác màu mè ko hiệu quả