Chia sẻ - Tự Kích hoạt Windows/ Office với key retail | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tự Kích hoạt Windows/ Office với key retail

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
NEW Windows 7 Ultimate SP1 Retail Phone.Like và post, Đóng góp xây dựng forums,có từ 5 likes trở lên mới xem được key.Thành viên tự get CID theo hướng dẫn của bác chủ topic.

Sửa lần cuối:

Donkihote

Gà con
Em vừa cài lại win10 máy tính cả nhân. Để em thử làm theo, có gì không xong sẽ nhờ anh trợ giúp ạ. Cám ơn anh.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Hướng dẫn Cách dùng MSAct để nhập và kiểm tra key sống hay block, lấy IID và get CID, nhập CID để kích hoạt bằng hình ảnh.

Xem phần đính kèm 2680

Hướng dẫn Cách tự get CID qua WEB truonghuynhit.com.
Cảm ơn @truonghuynhit !

Cảm ơn bạn @haibmh đã chia sẻ chi tiết. Xin phép bạn tôi bổ sung thêm một chút. Tôi cũng biết thêm từ bạn @thuwowngr về tool MsAct Plus, sau khi các bạn nhấn Apply Code và thành công thì bạn nhấn thêm hình cái dĩa floppy để save lại vào ổ dữ liệu. Khi cần active lại thì vào lại MsAct Plus, chọn đúng version Win or Office, chọn hình folder kế bên dĩa Floppy, tìm tới file Backup và nhấn Ok là xong.

Còn cái nút màu đỏ bên trên tay phải, khi click vào đó thì nó hiện lên hết các bản đã installed trong máy.

Với hình từ tools của truonghuynhit, sau khi chép IID vào phải nhấn Enter trước rồi mới click vào Get CID, tôi dặn hờ thôi chắc các bạn biết hết rồi.

Cám ơn bạn rất nhiều.
Hy vọng có office 2013 bản stardard :D

trymtoa

Gà con
bác có key win 10 home cho em xin hay hướng dẫn em với ạ. lâu quá k cài lại win nên mù mờ quá. cuối tuần nhiều niềm vui nhé. :)

duc1451963

Rìu Sắt Đôi
Nếu bạn biết ưu điểm của việc sử dụng key retail để kích hoạt!
và nếu bạn muốn biết cảm giác thế nào khi tự mình làm được điều đó.

No quote
No quote
BJ84H-M4M4R-2VYC4-HQRBP-G2BGY
No quote
No quote
No quote
No quote
No quote

Add key lấy IID (step 2)
Nên dùng MSAct Plus v1.0.8b1 để xem key nào còn dùng được thì dùng.

Tự lấy CID (Step 3)

Sau khi kích hoạt thì nhấn "set key" lần nữa và lưu key lại phòng khi phải cài lại thì có thể dùng lại key cũ.
Sao không thấy nhi?