Chia sẻ - Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool

xanh44

Búa Gỗ

Để các bạn có thể tự kích hoạt win 10 (kể cả LTSC) lấy bản quyền số
mà không phải lo cảnh báo virus.

Mình chia sẻ các bạn cách kích hoạt không dùng tool cũng không phải lo kiếm key.
  • Tải file Digital.rar
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

• giải nén được thư mục Digital và để thư mục Digital lên desktop.
  • Mở cmd(admin) và "copy và paste" code bên dưới vào.
  • Chờ nó chạy 1 chút là xong.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

* Hoặc thực hiện như post #17 này

Chúc các bạn thành công.
cảm ơn bạn

dothethai

Búa Gỗ Đôi
Đã kích hoạt thành công win 10 iot
Screenshot (1).png
enter với bản quyền số.
Cám ơn bác nhiều nhiiều.

sonproo

Gà con
Đã kích hoạt thành công. Thích cách này nhất trong tất cả các cách active, cảm ơn chủ thớt nhé

hoacongtu

Búa Gỗ Đôi
Bạn chuyển thư mục digital vào c:\
đổi đuôi file HWID_Activation.txt thành HWID_Activation.cmd rồi chạy với quyền admin xem sao nhé.
không hiểu sao giờ máy cứ lag lag toàn phải khởi động lại :(

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Máy báo lỗi cmd không hỗ trợ đường dẫn UNC gì đó (quá tầm hiểu biết của mình).
Chắc phải nhờ các pro @haibmh , @dungltcd và bác @Hoang Duch2 giúp khai sáng thôi.

Tôi cũng dùng Mas_v1.4 nhiều lần, và luôn để nó trên desktop của Windows, cũng có vài lần không activate được nhưng với lý do khác, còn như trường hợp trên thì tôi không biết bạn ơi. Tôi nghĩ cháu @dungltcd nhìn vào là có thể bắt bệnh được, hy vọng cháu vào đây trả lời.

À tôi quên nữa, sẵn dịp tôi mời luôn bạn @baogia2010 vào kiểm tra, hy vọng sẽ có giải đáp từ các bạn nhé.

Sửa lần cuối:

dungltcd

Lạt Ma
Tôi cũng dùng Mas_v1.4 nhiều lần, và luôn để nó trên desktop của Windows, cũng có vài lần không activate được nhưng với lý do khác, còn như trường hợp trên thì tôi không biết bạn ơi. Tôi nghĩ cháu @dungltcd nhìn vào là có thể bắt bệnh được, hy vọng cháu vào đây trả lời.

À tôi quên nữa, sẵn dịp tôi mời luôn bạn @baogia2010 vào kiểm tra, hy vọng sẽ có giải đáp từ các bạn nhé.
Bạn đó dùng bản Pro Insider 21390 cho Chip ARM64 mà bác, bản này dùng store_test.

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
may minh ma, chay xong lag ca may :(
Oh! tưởng bạn có biết và chủ động voọc Insider chứ, thì ra bạn cài bừa thôi.
Bạn tìm hiểu "Insider Preview . . ." nghĩa là gì nhé.
Nếu lỗi do chạy cái code đó thì cho mình xin lỗi!
:( Oan gia :(

hoacongtu

Búa Gỗ Đôi
Oh! tưởng bạn có biết và chủ động voọc Insider chứ, thì ra bạn cài bừa thôi.
Bạn tìm hiểu "Insider Preview . . ." nghĩa là gì nhé.
Nếu lỗi do chạy cái code đó thì cho mình xin lỗi!
:( Oan gia :(
khả năng k dùng được với máy Mac, m cài cho máy Win thì ngon luôn :v