Microsoft Office - Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool | Page 99 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool

Anz__

Gà con
Cho mình xin một acc với. Cám ơn. "anhng"

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Không dùng là sao b? B ko cho thì bạn nói luôn chứ sao kêu mình ko dùng? Lý do ?
- Bạn đã nhờ, tôi đã bỏ công reg nhưng bạn ko quay lại nhận. #1,190
- Bạn lại nhờ, lần này từ 17/07, đến nay 26/07 bạn mới quay lại. Bạn đọc #1 thử.

Ps: Bạn có thể tự reg theo hướng dẫn ở đây.

Sửa lần cuối:

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
cho mình xin 1 account nhé nick elenasg
cảm ơn bạn
Văn bản ẩn cho người dùng: chphkaiten

chipsteps

Rìu Vàng
Một số trường hợp cần đủ 24 h (hoặc hơn) nó mới cho dùng onedrive, bạn chờ xem sao.

Thực ra tôi ko quan tâm đến loại onedrive này vì nó ko an toàn.
dạ cám ơn bác! tiện có thể bác chia sẻ em vì sao nó lại không an toàn được không ạ!? vì em cũng đang cân nhắc giữa việc mua One Drive hay Google Drive bác ạ!

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
ti

tình hình là đến hôm nay em vẫn bị thông báo như vậy bác ạ! :(
Đó cũng là 1 lý do tôi nói vì sao one driver này lại không an toàn. Và vì nó là của tổ chức nên quản trị viên (mà mình ko biết là ai) có thể thấy toàn bộ dữ liệu up lên đây.

Tôi ko rành về one driver, nhưng nếu bạn muốn chỉ để thử nghiệm thì tôi reg giúp bạn cái 5T, nhưng chỉ dùng được office 365 online thôi.

Văn bản ẩn cho người dùng: chipsteps

Sửa lần cuối:

chipsteps

Rìu Vàng
Đó cũng là 1 lý do tôi nói vì sao one driver này lại không an toàn. Và vì nó là của tổ chức nên quản trị viên (mà mình ko biết là ai) có thể thấy toàn bộ dữ liệu up lên đây.

Tôi ko rành về one driver, nhưng nếu bạn muốn chỉ để thử nghiệm thì tôi reg giúp bạn cái 5T, nhưng chỉ dùng được office 365 online thôi.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Xem phần đính kèm 25286
cám ơn bác nhiều lắm! làm phiền bác rồi! em cũng đang muốn trải nghiệm như thế trước, rồi quyết bác ạ!