Microsoft Office - Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool | Page 77 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool

anhtuanitc

Búa Gỗ
cho em xin thêm 1 acc với, mua dịch cần cài cho máy mới để mấy nhóc học tại nhà.
Mail: [email protected]
Tên: pvk138139.ipad

cám ơn bạn nhiều.

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Còn key không ad, cho mình xin 1 acc. Mình vô trễ quá. Cám ơn ad
nếu còn cho mình xin 1 acc ạ
Tên: Khaclam1195
cho em xin 1 acc với, để cho bé ở nhà học online
Tên: franktran81

Em cám ơn ạ.
Văn bản ẩn cho người dùng: xethantoc312

Văn bản ẩn cho người dùng: khaclam1195

Văn bản ẩn cho người dùng: franktran81

anhtuanitc

Búa Gỗ
Ah, bạn đăng rồi out luôn nên mình ko hỗ trợ.
Và bạn cũng đã được hỗ trợ ở đây rồi mà nhỉ!
Ah, mình đăng xong rùi qua topic khác thui chứ đâu out hẳn, nếu xem lại log bạn sẽ thấy mình hay vào ra liên tục mà.
Acc kia mình dùng cho công việc và cũng đủ thiết bị rồi, do việc học ở nhà mùa dịch nên mình muốn xin thêm 1 Acc để add cho vài thiết bị của mấy nhóc ở nhà để học, tiện theo dỗi bài tập của nhà trường giao.

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Ah, mình đăng xong rùi qua topic khác thui chứ đâu out hẳn, nếu xem lại log bạn sẽ thấy mình hay vào ra liên tục mà.
Acc kia mình dùng cho công việc và cũng đủ thiết bị rồi, do việc học ở nhà mùa dịch nên mình muốn xin thêm 1 Acc để add cho vài thiết bị của mấy nhóc ở nhà để học, tiện theo dỗi bài tập của nhà trường giao.
Mình đủ khả năng để biết bạn sang topic khác hay out hẳn mà!
Văn bản ẩn cho người dùng: anhtuanitc