Microsoft Office - Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool | Page 102 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Tự kích hoạt Windows 10 & 11 không dùng tool

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Em đăng nhập thì báo Tài khoản đến 26/08 hết hạn bác ạ :)
Cái này mình chịu, bạn xem acc đầu tiên mình share từ tháng 6 năm 2019 đến nay đã có ai hết hạn chưa! (trên Fb acc từ 2016 đến nay vẫn còn)

Tuy nhiên mình ko bảo đảm cho bất kỳ ai.

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Em đăng nhập thì báo Tài khoản đến 26/08 hết hạn bác ạ :)
Mà thôi, thấy bạn cmt rồi out luôn nên chắc ko dùng nữa, để mình bỏ acc này đi vậy.

Sửa lần cuối:

dragonking91

Rìu Chiến
bác chủ nâng dung lượng onedrive lên 5TB hoặc 1TB được không ạ, acc được bác tặng 2019 vẫn dùng ngon chỉ có điều onedrive có 1GB :(

sonnguyenvn

Búa Gỗ
Bác ơi share mình xin 1 acc với ạ. Cảm ơn bác! Nếu được bác cho mình xin user là sonnguyenvn

tranluan1

Búa Gỗ
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Xem phần đính kèm 23888

Xem phần đính kèm 23888
B

Xem phần đính kèm 23888
Thật ngại khi làm phiền bạn. Hôm trước được bạn cấp tài khoản mình đã lưu pass trên máy tính nhưng giờ ổ cứng hỏng luôn. Bạn có thể giúp mình lấy lại password được không? Tài khoản tranluan1*******.
Cám ơn bạn rất nhiều

Sửa lần cuối:

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
bác chủ nâng dung lượng onedrive lên 5TB hoặc 1TB được không ạ, acc được bác tặng 2019 vẫn dùng ngon chỉ có điều onedrive có 1GB :(
Mình ko có được quyền này bạn ơi. Ban đầu nó là 1TB, sau đó giảm và thậm chí hết luôn one driver. Vì thế từ những cmt đầu, mình đã khuyến cáo ko nên lưu data trên đó là vậy.