Chia sẻ - Download các phiên bản Office - Hỗ trợ lấy mã xác nhận (CID) kích hoạt Office Retail bằng get CID Pro (dùng tài khoản có tín dụng) | Page 24 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Download các phiên bản Office - Hỗ trợ lấy mã xác nhận (CID) kích hoạt Office Retail bằng get CID Pro (dùng tài khoản có tín dụng)

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Xem phần đính kèm 47167

Cảm ơn bạn đã tìm giúp mình nhưng không active được
Hãy kiểm tra lại phiên bản Windows đã cài đặt! Windows đó được cài sạch hay đã dùng KMS hoặc cr@ck nào đó?
Key đó vẫn còn active online được, bạn hãy chịu khó lựa chọn đúng bản Windows LTSC 2019 cài lại máy (chỉ tầm 20 phút) rồi active lại nhé! Chúc bạn thành công!

Sửa lần cuối:

hptrungduc

Rìu Sắt
có bác nào còn key project 2021 hỗ trợ mình với. xin cảm ơn
con hàng này thì bác cứ đợi mút chỉ thôi, theo kinh nghiệm của em bác muốn nhanh được dùng project thì tốt nhất là bác cài bản 2019 nhé sau đó nằm phục key, chứ con hàng 2021 thì gần như không có ở topic này trong vòng 2 tháng nay luôn á.

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Bác nào rãnh có thể active giúp mình Office 2019 Pro Plus Retail qua Teamview được không.
Cảm ơn các bác nhiều
Hiện không có key Office 2019 Retail. Bạn làm theo #1 topic này để cài đặt online bản Office Retail (chung cho cả 2016, 2019 và 2021) và tạm kích hoạt bằng key Office 2016 Retail đang còn sống, khi có key Office 2019 hoặc Office 2021 Retail thì add ngay để nâng cấp lên. Hoặc bạn cài Office 2019 ProPlusVL_MAK, hiện còn key mã C020 có thể get CID.

huygiaptq

Búa Gỗ
Hiện không có key Office 2019 Retail. Bạn làm theo #1 topic này để cài đặt online bản Office Retail (chung cho cả 2016, 2019 và 2021) và tạm kích hoạt bằng key Office 2016 Retail đang còn sống, khi có key Office 2019 hoặc Office 2021 Retail thì add ngay để nâng cấp lên. Hoặc bạn cài Office 2019 ProPlusVL_MAK, hiện còn key mã C020 có thể get CID.
Cảm ơn bạn nha. Để mình thử

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
List key 8D6N3, 8GRQ2, 8HC4T em check code 060 nhưng đi confirm thì bị block hết rồi bác ạ
Bạn dán 5 ký tự key Office 2016 Pro Retail vào tìm kiếm, sẽ tới list key còn tầm 40 key sống.
Hãy kiểm tra các key khác trong list đó.

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Chào bác, em xin key của office professianal plus 16 với ah, thanks bác
Bạn tìm theo hướng dẫn ở #1 của topic này, dán 5 ký tự key Office 2016 Pro Retail vào tìm kiếm, sẽ tới list key còn tầm 40 key sống (mã lỗi c008 là còn sống nhé)
Hãy kiểm tra các key khác trong list đó.

tiendatnlb

Rìu Chiến Bạc
Chào buổi tối ạ!
Em có office2010 đã được active trên máy cũ, giờ máy đó bị hư màn không mở lên được. Em đã tháo ổ cứng và nó vẫn còn truy cập được.
Vậy có cách nào move office từ ổ cứng máy cũ sang máy mới không ạ? Em có save lại KEY, IID & CID rồi.
Bạn cài lại Office 2010 Retail trên máy mới rồi dùng key Retail để kích hoạt nhé!
Office 14, OfficeProPlus-Retail edition

Key: C8DM9
Description: Office 14, OfficeProPlus-Retail edition
Error code: 0xC004C008
Time: 5/28/2023 7:24:01 PM (GMT+7)