Chia sẻ - Trang web leak account NordVPN, Spotify, Grammarly | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Trang web leak account NordVPN, Spotify, Grammarly

5Characters

Rìu Sắt
vậy mà trc giờ toàn thấy top #1 là VPNExpress rồi NordVPN (số 3 4 gì đó)
Mình không biết thế giới thế nào, mình dùng thấy thế nào thì nói thế đó.
Bạn thích thì xem vpn tier list, tham khảo trên mạng cũng có.

mrJaden

Rìu Bạc
Trên Stacksocial đó bạn. Trang này có nhiều deal ngon lắm.
Lúc trước mình chộp được deal VPN unlimited $15/lifetime :D

Mà mua app trên này thì nên thanh toán bằng paypal cho đảm bảo an toàn.
15$ k nhầm thì là KeepSolid VPN :))
paypal có bị charge phí k bạn? mình trc thử 1 lần bằng visa

mrJaden

Rìu Bạc
Mình không biết thế giới thế nào, mình dùng thấy thế nào thì nói thế đó.
Bạn thích thì xem vpn tier list, tham khảo trên mạng cũng có.
uh mình cũng đang test mà mới thử server China thấy chậm, qua server khác khá ok
mà trang stacksocial ấy sale VPN lắm thế, chả bt chọn cái nào :(

nhoxboy2010

Rìu Sắt Đôi
15$ k nhầm thì là KeepSolid VPN :))
paypal có bị charge phí k bạn? mình trc thử 1 lần bằng visa
Ko charge thêm phí, nhưng quy đổi USD-VND cao hơn ngân hàng.

mrJaden

Rìu Bạc
Mới test nhẹ Ivacy VPN, account 1 ngày dùng thử :)))), nhưng mà cái này kết nối rất nhanh, khởi động cùng windows vào 1 phát là tự kết nối 1 phát ăn luôn. Khi dùng thì tốc độ ổn định, ping thấp < 50, băng thông maximum y như không dùng VPN vậy. Thật sự là thấy ăn đứt NordVPN luôn.
còn trải nghiệm của mình trên android thì hơi tệ :(. Đang tính mua vì review của bác thì test thử so vs thằng free thấy thua nhiều quá (tất nhiên có thể tuỳ lúc)
đây là tốc độ wifi k sd VPN:

Còn đây là sd Ivacy acc vip test 2 lần server USA

Còn đây là sd AstrillVPN (mình chưa dùng bao giờ, tải đại) server nó là USA-4 thì mình cũng k rõ cụ thể là vùng nào, như Ivacy nó chỉ chọn đc mỗi là USA, thôi k so đo nữa mà kq ntn:

Hơi thất vọng bác ạ :( May mà chưa hứng lên mua

thanhthientd

Live Loving As Jesus
Đây nè, tham khảo. Tốc độ, điểm app, giá v.v... xem tham khảo.
Tom Spark's VPNTierList.com Chart
Mình không dùng trên điện thoại nên không biết :)), vẫn đang get free acc dùng trên Windows 10 ^^
Mình thấy cái Ivacy này kết nối cũng bình thường, tốc độ thì chắc ngang HMA, còn so với NordVPN thì hơn, NordVPN nhiều Account mà thấy tốc độ khá chậm.

mrJaden

Rìu Bạc
Đây nè, tham khảo. Tốc độ, điểm app, giá v.v... xem tham khảo.
Tom Spark's VPNTierList.com Chart
Mình không dùng trên điện thoại nên không biết :)), vẫn đang get free acc dùng trên Windows 10 ^^
mấy cái BXH này chả biết có thông tin uy tín k k rõ, hay là tự phong vì thấy mỗi thằng chấm 1 kiểu

5Characters

Rìu Sắt
mấy cái BXH này chả biết có thông tin uy tín k k rõ, hay là tự phong vì thấy mỗi thằng chấm 1 kiểu
Thấy nó chấm điểm app có 2/5 cho cái Ivacy trên di động đó. Trang này có show test trên youtube để xem tham khảo.