TOPIC - Giải đáp thắc mắc các vẩn đề về tài khoản cũ trên vn-zoom.com | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

TOPIC - Giải đáp thắc mắc các vẩn đề về tài khoản cũ trên vn-zoom.com

alex100

Gà con
Tôi không thấy các phím eset
Bạn không có quyền xem trang này hoặc thực hiện hành động này.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Tôi không thấy các phím eset
Bạn không có quyền xem trang này hoặc thực hiện hành động này.

ESET section was closed from yesterday due to DMCA. So the administrator decided to close it, edit and fix something with this section and now you can access to this box/section normally.

Thanks for alerting this to the forum!

louislolitta

Búa Gỗ
Mình theo bài post cũng nhiều mà sao cứ bị thông báo kiểu này:
To view the hidden text, you must post it on the forum 10 day since registration, and now you have 3 day.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Mình theo bài post cũng nhiều mà sao cứ bị thông báo kiểu này:
To view the hidden text, you must post it on the forum 10 day since registration, and now you have 3 day.

Nó báo là bạn cần 10 bài viết trở lên từ ngày đăng ký tài khoản để có thể nhìn được nội dung ẩn bên trong đó.

louislolitta

Búa Gỗ
Nó báo là bạn cần 10 bài viết trở lên từ ngày đăng ký tài khoản để có thể nhìn được nội dung ẩn bên trong đó.
Viết quá trời, vẫn thông báo, dù F5 liên tục, không biết phải lỗi tài khoản của mình không

louislolitta

Búa Gỗ
Nội dung của post đó yêu cầu bạn sinh hoạt tại diễn đàn từ 10 ngày trở lên, bạn mới đăng ký và sinh hoạt tại diễn đàn 3 ngày gần đây.
Admin cho hỏi vấn đề này luôn
Thiết bị máy sử dụng mình bao gồm: 1 máy để bàn PC (win 10), một laptop win 11. 2 máy andoird sử dụng samsung internet. Sao mỗi lần đăng nhập bằng samsung internet trên máy android đều bị tình trạng báo tài khoản bị tạm khóa vì cố đăng nhập nhiều lần. Mình ko sử dụng chức năng lưu pass tự động của Ss hoặc Google. Mình toàn đăng nhập bằng tay.
Xin cám ơn

Administrator

Administrator
Admin cho hỏi vấn đề này luôn
Thiết bị máy sử dụng mình bao gồm: 1 máy để bàn PC (win 10), một laptop win 11. 2 máy andoird sử dụng samsung internet. Sao mỗi lần đăng nhập bằng samsung internet trên máy android đều bị tình trạng báo tài khoản bị tạm khóa vì cố đăng nhập nhiều lần. Mình ko sử dụng chức năng lưu pass tự động của Ss hoặc Google. Mình toàn đăng nhập bằng tay.
Xin cám ơn
Đây là chức năng kiểm tra bảo vệ tài khoản của hệ thống. Tuy nhiên chức năng này hoạt động chưa được tốt. Tài khoản của bạn không bị làm sao cả, bạn có thể lưu mật khẩu trong thiết bị của bạn để tiện cho lần đăng nhập sau.
Bạn cũng có thể đăng nhập lại sẽ hết thông báo này.

KoolKool993

Gà con
Mình từng hoạt động ở diễn đàn hồi từ năm 2007.
Vn-zoom cũng là cánh cổng đầu tiên giúp một thằng nhóc cấp 2 như mình hồi ấy tiếp xúc với internet và công nghệ thông tin
Hồi đó vui phết, tán phét, chia sẻ linh tinh lên tận cấp rìu vàng thì phải.
Và đến 2014 thì mình chuyển sang facebook, từ đó bỏ bẵng vn-zoom một thời gian rất dài.
mình cũng nhớ cái acc cũ thật nhưng nếu ước lấy được cũng chả dám lấy lại.

Vn-zoom trải qua nhiều sự thay đổi quá rồi, mọi thứ không còn như xưa nữa, các bạn trong friend list ngày ấy cũng mỗi người 1 nghẻo, xạ lạ hết rồi
và mình cũng không còn là mình của ngày hôm qua nữa.

Acc cũ mình tên là "Mr.Kook"

Cảm ơn admin vẫn cố gắng giúp Vn-zoom trường tồn.