Hướng dẫn - Tool cài đặt Office + Project/Visio mọi phiên bản chạy bằng CMD | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Tool cài đặt Office + Project/Visio mọi phiên bản chạy bằng CMD

Hotromicrosoft

Búa Gỗ
Cảm ơn chủ thớt, nhưng mình nghĩ nên gạch cái chữ Bản quyền ra, vì chỉ là tool giúp kích hoạt phần mềm để dùng thôi, chứ Cr@ck với lậu thì bản quyền chỗ nào. AE chia sẻ thật!

Thaosonyz1

Búa Gỗ
hix cảm ơn bạn đã báo lỗi nha, do bữa mình test tool xong quên xoá code thừa nên nó cứ auto mở Word lên và tất cả dòng lệnh bị dừng đột ngột, mình đã fix lại rồi á, link download vẫn như cũ nha {big_smile}
Khi ấn kích hoạt Office 2019, thì nó lại mở trang https://kichhoat24h.com/topic/node/2 rồi nháy cái mà không làm gì nữa bác nhé

blackadam

Rìu Vàng Đôi
Khi ấn kích hoạt Office 2019, thì nó lại mở trang https://kichhoat24h.com/topic/node/2 rồi nháy cái mà không làm gì nữa bác nhé
đúng rồi á bạn, vì mình set cho nó tới trang key để mọi người lấy key sử dụng á, chứ nó không có tính năng tự động lấy key rồi nạp vào máy nha, để mình bổ sung thêm trang share key VN-Zoom luôn kk {big_smile}

blackadam

Rìu Vàng Đôi
Cảm ơn chủ thớt, nhưng mình nghĩ nên gạch cái chữ Bản quyền ra, vì chỉ là tool giúp kích hoạt phần mềm để dùng thôi, chứ Cr@ck với lậu thì bản quyền chỗ nào. AE chia sẻ thật!
vẫn là bản quyền mà bạn, tool sẽ đưa tới trang share key và chúng ta chỉ cần lấy key nhập vào kích hoạt là bản quyền, bản 2021 thì cũng là kích bằng key kms 6 tháng của Microsoft nên vẫn tính là bản quyền, khi nào họ liệt key kms vào danh sách đen rồi thì lúc đó tính tiếp kkk

Support

Gà con
link download chỗ nào vậy, mình không thấy