This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hướng dẫn Tool cài đặt Office + Project/Visio mọi phiên bản chạy bằng CMD

pmdaith

Búa Gỗ
Thank chủ thớt!

tutruong1

Gà con
sao em ko down đc

blackadam

Rìu Vàng Đôi
Tool hay quá cơ mà có cần mạng để cài không thế bác
cần á bác, vì cái này cài online giống Office Tool Plus mà, nếu làm tool cài offline thì phải bỏ toàn bộ file .iso hoặc .img vào thì chắc dung lượng cũng phải trên dưới 10Gb á

blackadam

Rìu Vàng Đôi
tool này cài xong đã active sẵn chưa vậy thớt ?
không á bạn ơi, cài xong phải tự kiếm key rồi bỏ vào á vì mình không có key. Key kms 6 tháng thì giờ cũng bay vào sổ đen của Microsoft rồi (trừ bản 2021) nên không chơi được cái trò "kích 6 tháng + gia hạn vĩnh viễn" nữa nên mình cũng không tích hợp vô làm gì ^^
- ở VNZ mình thấy cũng có mấy bài share key á bác tranh thủ mò xem sao, mấy key Volume mình thấy tuần nào cũng hồi sinh thêm lượt kích hoạt á, key 2021 thì cứ 12h-13h hàng ngày là reset lượt

blackadam

Rìu Vàng Đôi
Nói chung tool tích hợp khá tốt, nhưng thao tác cài đặt hơi dài dù rằng không có gì khó
cá nhân mình cũng thích cái giao diện của Office Tool Plus vs C2R hơn vì nó gọn và đơn giản kkk, còn Batch File thì nó không hỗ trợ ngon lắm về giao diện nên khi tạo tool cũng hơi dài dòng thiệt 😂

vietanh77

Rìu Bạc Đôi
sao mình ko thấy link nhỉ!?

cảm ơn bạn

tuyệt vời quá, cảm ơn chủ thớt nha. Có thể lưu trữ gọn nhẹ hơn iso nhiều, còn mạng thì lúc nào, ở đâu cũng có rồi.

tandvictor

Gà con
thanks nhieu