Hướng dẫn - Tool cài đặt Office + Project/Visio mọi phiên bản chạy bằng CMD | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Tool cài đặt Office + Project/Visio mọi phiên bản chạy bằng CMD

blackadam

Rìu Vàng Đôi
Này có active sẵn chưa bạn hay tự active
không á bạn ơi, cài xong phải tự kiếm key rồi bỏ vào á vì mình không có key. Key kms 6 tháng thì giờ cũng bay vào sổ đen của Microsoft rồi (trừ bản 2021) nên không chơi được cái trò "kích 6 tháng + gia hạn vĩnh viễn" nữa nên mình cũng không tích hợp vô làm gì ^^
- ở VNZ mình thấy cũng có mấy bài share key á bác tranh thủ mò xem sao, mấy key Volume mình thấy tuần nào cũng hồi sinh thêm lượt kích hoạt á, key 2021 thì cứ 12h-13h hàng ngày là reset lượt

Sửa lần cuối:

blackadam

Rìu Vàng Đôi
Đã test tool, hoạt động tốt và sạch sẽ!
Xem phần đính kèm 29936

Tuy nhiên vẫn còn 1 bug nhỏ là phần lựa chọn này làm người dùng hơi bị khựng lại và không biết chọn cái nào mới là đúng.

Xem phần đính kèm 29939
Xem phần đính kèm 29938
cảm ơn bạn đã trải nghiệm tool và đưa ra lời khuyên về các bug nha, mình đã fix lại rồi á ^^

blackadam

Rìu Vàng Đôi
Tool này cài và active sẵn luôn à bác ơi!
không á bác ơi, cài xong phải tự kiếm key rồi bỏ vào á vì mình không có key. Key kms 6 tháng thì giờ cũng bay vào sổ đen của Microsoft rồi (trừ bản 2021) nên không chơi được cái trò "kích 6 tháng + gia hạn vĩnh viễn" nữa nên mình cũng không tích hợp vô làm gì ^^

sutu2

Búa Gỗ Đôi
Script_Install_Office mang đến rất nhiều tính năng hữu ích trong việc cài đặt Office 2010/2013/2016/2019/2021 và Office 365 + Project/Visio

• Bạn có thể thoải mái lựa chọn phiên bản, "giữ/bỏ" ứng dụng bất kỳ, ngôn ngữ,… khi cài đặt Office. Vd: bạn chỉ muốn cài Word + Excel + Acsess chứ không muốn cài hết vì sợ nặng máy
  • Hỗ trợ cài đặt các phiên bản Office 2010/2013/2016/2019/2021 và office 365 + Project/Visio
  • Khi dùng công cụ này, bạn sẽ luôn cài được version Office mới nhất từ Microsoft
  • Xuất các biểu tượng Office ra màn hình chính sau khi cài xong
  • Xoá tận gốc, triệt để Office
  • Chạy trên nền CMD (Command Prompt) nên cực kỳ an toàn và sạch sẽ
=> Tóm lại ai đã từng xài qua Office Tool Plus hay tool C2R thì đã biết các tính năng này rồi, nó hoạt động y như vậy

p/s: Script này mình dựa vào bài gốc của Microsoft và mày mò thêm 1 số lệnh batch script rồi hoàn thành tool này, mọi người cần xem bài gốc thì xem link dưới nha, mình code batch script cũng hơi ngu ngu nên mọi người đọc code đừng chê cười nhé
Link bài gốc từ Microsoft cho ai muốn tham khảo:
1/ *** Hidden text: cannot be quoted. ***

2/ *** Hidden text: cannot be quoted. ***

Video ngắn demo về tool:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Muốn cài thêm phần mềm khi đã có sẵn bộ Office, vd: có sẵn Word + Excel.... muốn cài thêm Outlook thì làm sao? => bạn xem video này nhé

Download Script_Install_Office 2.0 - Cài đặt Office mọi phiên bản
  • Version: 2.0
  • Developer: Thanos
  • OS support [32+64bit]: Windows 7/8/8.1 (chỉ cài được Office 2010, 2013, 2016 Volume), Windows 10 (cài được mọi bản), Windows 11 (cài được mọi bản)
Bạn phải 'Bình luận' hoặc nhấp vào 'Like' để xem thông tin ẩn chứa ở đây (F5 sau khi nhấn like hoặc bình luận)

- Nếu link có vấn đề gì hoặc không download được mọi người comment ở dưới hoặc ibox vào trang cá nhân để mình fix nha
- Nếu trong quá trình sử dụng mọi người thấy tool này cần thêm tính năng gì thì hãy comment ở dưới để mình tham khảo và bổ sung nha
- Cảm ơn mọi người đã xem bài viết, chúc mọi người có 1 mùa noel an lành ^^
Thanks, để tải về thử xem.