This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ Tổng hợp tiện ích kích hoạt Windows / Office / Backup Key / All In One - Cập nhật 9/2024

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
trình kích hoạt chew WGA bị sai pass giải nén chủ thớt ơi, dùng pass "2023" hay "thdd" đều không được
Không phải bị sai pass đâu, chưa hiểu sao file nén bị lỗi, đợt vừa rồi vẫn tải về dùng được, mình vừa upload lại file khác.

thuychifc

Búa Gỗ
3. MSActBackUp Portable v1.2.7 - Hiển thị key Windows / Office sao e dùng cái này bị WD xóa liên tục dù đã tắt realtime protection

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
3. MSActBackUp Portable v1.2.7 - Hiển thị key Windows / Office sao e dùng cái này bị WD xóa liên tục dù đã tắt realtime protection
Tắt xong phải giải nén lại chứ, đợt này Defender chém rất mạnh tay, cần thiết thì tắt tạm luôn 3 mục trong phần "Real-time protection" càng tốt.

ViteKB

Gà con
Sao mình không thấy link tải đâu vậy nhỉ? Xin mọi người chỉ giúp. Thanks

keloidung

Búa Gỗ Đôi
Phần mềm MSActBackUp Portable v1.2.7 này sao mình backup key Office không được, tới phần hiện key Office, mình bấm ok nó cứ hiện lại cái bảng, không click được nữa???

Stranger

Búa Gỗ Đôi
Cam on bac. minh dung micrsoft activation script ok nha, Ak dung tool nay roi co backup key duoc ko nhi..