Tổng hợp lại các phiên bản ESET cũ dành cho máy cấu hình thấp & kèm tools kích hoạt | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp lại các phiên bản ESET cũ dành cho máy cấu hình thấp & kèm tools kích hoạt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

perucho

Búa Gỗ Đôi
ESET has updated to a newer version, you should change the new license.lf file in the path "C:\ProgramData\ESET\ESET Security\License", you can also turn off the update to the new version according to the image instructions.

Xem phần đính kèm 35380
Greetings, this solution does not work, since today it appeared again to update to the new version

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình dùng bản ESET Smart Security 8.0.319_Cyber cài đặt update bình thường ngày hôm qua (03/10/2022). Nhưng sáng nay không cập nhật được nữa. Bạn nào bị lỗi này có thể hỗ trợ giúp mình được không?

Xem phần đính kèm 38108
Bản này bên phát triển họ vừa cập nhật lại server update mới, nếu bạn muốn dùng ổn định thì nên cài đặt version 15 đi, các bản cũ đòi hỏi phải update server thứ cấp liên tục, bạn không rành thì khó dùng, tôi vừa update lại link bản của tác giả.

vodailam

Gà con
Bản này bên phát triển họ vừa cập nhật lại server update mới, nếu bạn muốn dùng ổn định thì nên cài đặt version 15 đi, các bản cũ đòi hỏi phải update server thứ cấp liên tục, bạn không rành thì khó dùng, tôi vừa update lại link bản của tác giả.
Cảm ơn bạn đã hỗ trợ. Vì máy tính cơ quan cấu hình thấp (Ram 4Gb) nên mình buộc phải dùng bản thấp cho nhẹ.

vodailam

Gà con
@moitinhdaukiss Mình đã cài đặt ESET Smart Security 8 (Link cập nhật mới của bạn). Hiện tại, ESET cập nhật tốt. Nếu bị lỗi thì mình sẽ chuyển qua dùng bản 15 luôn. Cảm ơn bạn đã nhiệt tình hỗ trợ nhe.

ESET 10.8.8888.8.png

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.