Tổng hợp lại các phiên bản ESET cũ dành cho máy cấu hình thấp & kèm tools kích hoạt | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tổng hợp lại các phiên bản ESET cũ dành cho máy cấu hình thấp & kèm tools kích hoạt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
Hi! mà ko biết con EES5 bản repack này thì vấn đề quét virus có ổn ko, mình dùng EIS14 quét thì thông thường sẽ phát hiện được mấy file của phần mềm KMS, Cr@ck IDM các thứ, trong khi đó EES5 quét thì ko thấy gì, lo ngại quá :D
- Vậy là bản repack đã đưa mấy file và folder của KMS, .. vào "vùng" tin tưởng rồi--> khi scan sẽ không bị phát hiện.

moitinhdaukiss

Rìu Chiến Bạc Chấm
Hi! mà ko biết con EES5 bản repack này thì vấn đề quét virus có ổn ko, mình dùng EIS14 quét thì thông thường sẽ phát hiện được mấy file của phần mềm KMS, Cr@ck IDM các thứ, trong khi đó EES5 quét thì ko thấy gì, lo ngại quá :D

Nếu máy bạn cấu hình tốt thì mình khuyên bạn cứ dùng phiên bản mới nhất đi, mấy bản cũ dành cho những máy cấu hình thấp thôi.

Tran Quang Ha

Moderator
Thành viên BQT
dạ thế hiện tại bác đang dùng bản Eset nào thế ạ, có hướng dẫn cài đặt cho e xem với :D
- File .reg fix Eset endpoint 5 mình đã từng chia sẻ những năm 2014 (trên diễn đàn cũ và site của anhdv).
- Hiện tại mình đang dùng Eset endpoint 8.1.2031.0 (với fix tự tìm ra đang test_chưa chia sẻ đc).

diogres

Gà con
Bạn kiểm tra lại USB của mình đi, tốt nhất nên format sạch trước.
Mình cắm vào máy có virus xong cắm vào máy cài av để test xem có diệt được không, máy bên mình cơ bản không nối mạng nên nhiều virus lây qua usb. Mình có thử nhiều bản eset xong vẫn bị như vậy, máy dùng win 7 sp1 và tải bản update eset offline trên mạng

thanhtambmt

Gà con
Tài khoản bị khóa
Các Eset phiên bản v4,5,6.. old, mình đã test thử qua các tools c@ck, thuốc, file.reg .... không còn tác dụng, đều bị máy chủ phát hiện hết, không update dữ liệu được, yêu cầu nhập key mới. Bây giờ muốn sử dụng Eset thì phải dùng phiên bản mới rồi tìm key còn sống trên mạng nhập vào rồi sử dụng thôi. Bạn nào đang sử dụng phiên bản cũ kiểm tra lại coi còn Update được không? Nếu không Update được nữa theo mình nghĩ đừng tháo chương trình cứ để vây sử dụng vài tháng nữa cũng không sao vẫn quét virus được mà, chỉ khi nào có virus mới nó không quet được.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.