Game Miễn Phí - [Tổng hợp] Beach Head 2000, 2002, 2003 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Game bắn súng phòng thủ góc nhìn thứ nhất! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Game Miễn Phí [Tổng hợp] Beach Head 2000, 2002, 2003 Full (Duy nhất tại VN-Zoom) - Game bắn súng phòng thủ góc nhìn thứ nhất!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
win 7 choi dc ko

Windows 7 chơi được hoàn toàn bình thường bạn nhé. Windows 8 trở lên thì mới gặp phải vấn đề với 2 bản 2002 và 2003, bản 2000 test chơi vẫn được trên Windows 10.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

mrdaohai

Búa Gỗ
trò này hồi xưa quán net nào cũng phải có :)) nhưng mà vẫn thích chơi RA2 hơn hehe

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Sao mình Win 7 ko game nào vào được

Mình cũng đang dùng Windows 7 chơi bản 2002 vẫn bình thường đây bạn. Bạn chuột phải vào file .exe chọn run as -> chọn tab compatibility -> tick vào ô run this program with windows xp sp3 xem như thế nào bạn nhé. Hoặc lỗi khi bạn chạy lên cụ thể là gì thì bạn ghi ở đây để mình biết mà hỗ trợ bạn tốt hơn ;)
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

truotru

Gà con
Beach Head là tựa game bắn súng góc nhìn người thứ nhất đầy kịch tính. Nhiệm vụ của người chơi là cố thủ trong một công sự, tiêu diệt kẻ thù đang hàng hàng lớp lớp xông lên từ những cồn cát...

Game Beach head có đồ họa và âm thanh khá thực. Vũ khí đa dạng, từ súng 50 mm cho tới tên lửa tầm nhiệt. Ở những màn cao, quân địch rất đông. Do đó, nếu muốn sống sót trở về, áo giáp và đạn dược là rất cần thiết, và bạn phải chú ý nhắm bắn đồ tiếp tế của quân địch đang thả dù xuống.

Những đặc điểm chính của game Beach Head:

- Game bắn súng hấp dẫn, kích thích

- Đồ họa thiết kế 3D sinh động và cải tiến

- Cung cấp nhiều loại vũ khí đặc biệt, thông minh

- Lựa chọn thời gian chiến đấu đêm và ngày

Đây là một game cũ nhưng rất hay, được rất nhiều bạn tìm kiếm để tải game về cài đặt cho PC của mình. Nếu bạn đã từng chơi chắc hẳn bạn đã có những trải nghiệm thú vị về game hay này. Game rất nhẹ nên các bạn có thể tải game dễ dàng về máy để chơi. Chơi game là một cách thư giãn rất tốt sau những giờ học tập, làm việc căng thẳng. Hãy xả stress hòa mình vào thế giới game Beach Head cực kỳ hấp dẫn này nhé các bạn :D

Download Beach Head 2000, 2002 và 2003 trong 1 link duy nhất:

Không có trích dẫn

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình để fix lại nhanh nhất!

Chúc các bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

Duy nhất tại VN-Zoom.org bởi @phj4nhpr09xx
Có chạy được trên Win 10 không bạn ơi

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Có chạy được trên Win 10 không bạn ơi

Windows 10 thì mình test qua chơi được mỗi bản 2000 thôi bạn ạ, tuy nhiên có bạn ở trên nói cập nhật Windows 10 liên tục nên cũng khỏi chơi được luôn
Bạn thử làm theo cách ở #28 của mình đã viết ở trên xem được không nhé

=========
game này huyền cnm thoại,
muốn phá đảo phải hack nhé :))

Thực ra chơi màn ban đêm phải tung pháo sáng mới bắn được, mà không bất tử pháo sáng thì bó tay. Chứ còn mấy màn ban ngày thì cố 1 tý chắc vẫn ổn :D Mình thì chỉ chơi hack màn ban đêm thôi.

laptopk1

Búa Đá
Windows 10 thì mình test qua chơi được mỗi bản 2000 thôi bạn ạ, tuy nhiên có bạn ở trên nói cập nhật Windows 10 liên tục nên cũng khỏi chơi được luôn
Bạn thử làm theo cách ở #28 của mình đã viết ở trên xem được không nhé

=========

Thực ra chơi màn ban đêm phải tung pháo sáng mới bắn được, mà không bất tử pháo sáng thì bó tay. Chứ còn mấy màn ban ngày thì cố 1 tý chắc vẫn ổn :D Mình thì chỉ chơi hack màn ban đêm thôi.

ko pháo sáng thì xác định, nhớ có 1 lần phải tầm 10phut mới qua đc 1 bài,
thằng lính ban đêm núp tại lùm cây, mãi ko chịu ra, soi lòi mắt :))