Hỏi/ Thắc mắc - Toàn bộ file bị đổi đuôi *.mosk? | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Toàn bộ file bị đổi đuôi *.mosk?

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
mình hay chơi trò ổ cúng ssd chỉ để win và phim giải trí, còn ổ hdd 1tb mới chứa dữ liệu, mà ổ đó rời nên chả lo lắng gì, với lại cũng chả có tải cái gì bậy bạ ngoài chương trình diệt virus jav chính chủ thôi

vomitri

Rìu Chiến Chấm
Quan tâm là bác coi phim *** hay cài phần mềm lậu ở đâu để anh em biết mà tránh

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
{big_smile} chào đồng râm nhé . tui hay kéo torrent chất lượng cao và rất sạch , nếu ko sạch đã ko có seeder rồi .
Mấy ông hay dùng cờ rắc là ăn quả nhiều nhất , virus ngày xưa chưa có loại mã hóa , giờ mã hóa lên ngôi nên xác định luôn thuốc ko đảm bảo xác định luôn quả mã hóa . Mà thời buổi bây giờ nhớ cài chặn quảng nha mấy bác , vừa nhẹ máy vừa tránh dc nguy cơ nó tự nhảy link chứa mã độc nhé , mấy thanh niên cứ xoen xoét bảo qc sạch nhưng chúa mới biết dc

meebo

Rìu Vàng Đôi
Nếu bạn chủ thớt chờ tool thì tháo ổ cứng bị mã hoá cất đi, mua ổ cứng mới.
Có bản giải mã thì gắn vào và hy vọng!
Tôi ủng hộ cách này. Vì ông kia không có backup, hư làm lại từ đầu vậy thì tháo ổ cất kho, tới khi có giải mã thì đem giải để lấy lại được nhiêu hay nhiêu.

PhongKK

Búa Gỗ
Máy này của ong anh họ em bác à, ỏng làm việc mảng thiết kế nội thất, có coi phim *** không thì e không biết :v nhưng e thấy ỏng hay tìm vật liệu, hình ảnh trong mấy trang toàn tiếng tàu. Hiện tại thì e đã format lại cả ổ SSD cài win và ổ HDD chứa data để có thể tiếp tục công việc.

Xin chào mọi người ! Hiện tại máy tính của ong a e không biết làm cách nào mà đã bị mã hóa toàn bộ dữ liệu thành đuôi *.mosk, e đang không biết làm thế nào để phục hồi lại dữ liệu, mong mọi người chỉ giúp ạ :(
Tôi cx mới bị tương tự như trên và kết quả là mất hết dữ liệu chứ chả biết cách j để giải mã được :(