Chia sẻ - TIMT Boot 2022 V2 (Update 17/04/2022) – Bộ Cứu Hộ AIO Đa Năng Dành Cho Máy Tính | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ TIMT Boot 2022 V2 (Update 17/04/2022) – Bộ Cứu Hộ AIO Đa Năng Dành Cho Máy Tính

haxoma

Rìu Vàng Đôi
Bác nghĩ cháu dùng từ ngưỡng mộ thì hơi quá đó cháu à, bác cũng chỉ là một con người bình thường, có thú vui vọc vach máy tính, trình độ còn kém xa rất nhiều cao nhân trên diễn đàn, ai thương thì bác cảm ơn, bác ghé thăm và ở lại topic, ai ghét thì mình tránh xa cho yên thân già cháu à.
bác @Hoang Duch2 giúp mọi người hoàn thiện các vấn đề đăng trên diễn đàn bằng việc chạy thử rồi nêu ra vấn đề trục trặc hay thông báo bác test ổn hết, mọi người cùng bàn cũng đã là đáng quý lắm rồi.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác nghĩ cháu dùng từ ngưỡng mộ thì hơi quá đó cháu à, bác cũng chỉ là một con người bình thường, có thú vui vọc vach máy tính, trình độ còn kém xa rất nhiều cao nhân trên diễn đàn, ai thương thì bác cảm ơn, bác ghé thăm và ở lại topic, ai ghét thì mình tránh xa cho yên thân già cháu à.
Thật ra các loại hàng hóa trên thế giới (tất cả) cái quan trọng nhất ở khâu test
Vì vậy test là tiên lượng hàng đầu

Tien Ich May Tinh

Rìu Sắt
Dạ vâng vì cháu nghĩ mọi sản phẩm để có được sự thành công thì người chia sẻ, đóng góp ý kiến trải nghiệm rất là quan trọng ạ. Nên cháu rất ngưỡng mộ vì niềm đam mê với công nghệ và cực kỳ quý những người dùng để lại những phản hồi này ạ. Và được bác chia sẻ là cháu quý lắm ạ, chứ hiện giờ cháu rất ít người quan tâm và chia sẻ lắm ạ. Nên ngay từ lúc bác chia sẻ là cháu cảm thấy thật may mắn. Cháu cảm ơn bác nhiều ạ

Shiny

Rìu Sắt
bạn ơi mật khẩu giải nén là gì nhỉ? Mình giải nén thì thấy file đòi mật khẩu :D

Tien Ich May Tinh

Rìu Sắt
bạn ơi mật khẩu giải nén là gì nhỉ? Mình giải nén thì thấy file đòi mật khẩu :D
Mật khẩu mặc định đều là: www.tienichmaytinh.net
nha bạn

Trong Le

Rìu Vàng
mình dùng thử bản mới thì vẫn bị lỗi độ phân giải màn hình: dùng auto display có sẵn trong boot thì chỉ có 4k, ko chuyển về Full HD hay HD được nên icon và chữ nhỏ xíu. Ko thể đọc và làm gì được cả.
Mong bạn tìm cách xử lý giúp nhé!
Cảm ơn!

Tien Ich May Tinh

Rìu Sắt
mình dùng thử bản mới thì vẫn bị lỗi độ phân giải màn hình: dùng auto display có sẵn trong boot thì chỉ có 4k, ko chuyển về Full HD hay HD được nên icon và chữ nhỏ xíu. Ko thể đọc và làm gì được cả.
Mong bạn tìm cách xử lý giúp nhé!
Cảm ơn!
Cảm ơn bạn, mình sẽ tìm ra phương pháp giải quyết cho vấn đề này. Chúc bạn một ngày làm việc vui vẻ và hiệu quả !