Chia sẻ - TIMT Boot 2022 V1 – Bộ Cứu Hộ AIO Đa Năng Dành Cho Máy Tính | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ TIMT Boot 2022 V1 – Bộ Cứu Hộ AIO Đa Năng Dành Cho Máy Tính

Tien Ich May Tinh

Rìu Sắt
one driver tải không được, tải nữa chừng bị đứt đoạn. Bạn có thể up link google driver hoặc mediafire không?
thanks
Bạn thử các link OneDrive dự phòng khác xem đc k, mình up tận 5 link OneDrive trong bài viết

Trong Le

Rìu Vàng
Nó có tuỳ chọn display trong chuột phải hoặc dưới thanh taskbar có, b thử chỉnh lại phù hợp với độ phân giải 4k được k. Nếu vẫn k vừa thì b nhắn cho mình, mình xem tích hợp driver vào bản boot
mình vào Display thì chỉ có duy nhất độ phân giải 4k thôi và dòng đó bị mờ đi nên mình ko thể giảm về Full HD được. Mình định xoá driver card màn hình để nó ko nhận 4k, hi vọng như vậy sẽ trở về độ phân giải bình thường là HD hoặc Full HD như các bộ boot cũ trước đây.
Nhờ bạn hỗ trợ mình các xử lí!
cảm ơn!

haxoma

Rìu Vàng Đôi
Nó có tuỳ chọn display trong chuột phải hoặc dưới thanh taskbar có, b thử chỉnh lại phù hợp với độ phân giải 4k được k. Nếu vẫn k vừa thì b nhắn cho mình, mình xem tích hợp driver vào bản boot
dùng cách này thay đổi độ phân giải không tốt lắm đâu nên dùng 1 app chuyên thì hay hơn đó.

hoanchien

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bạn có thể lấy 1 app trong MCBoot_vn để dùng chỉnh độ phân giải màn hình hiệu quả (nó nằm trên menu chuột phải mục cuổi cùng nhé)
Theo đường dẫn tìm trong gói app để lấy

Sửa lần cuối:

Tien Ich May Tinh

Rìu Sắt
mình vào Display thì chỉ có duy nhất độ phân giải 4k thôi và dòng đó bị mờ đi nên mình ko thể giảm về Full HD được. Mình định xoá driver card màn hình để nó ko nhận 4k, hi vọng như vậy sẽ trở về độ phân giải bình thường là HD hoặc Full HD như các bộ boot cũ trước đây.
Nhờ bạn hỗ trợ mình các xử lí!
cảm ơn!
ok bạn, mình sẽ khắc phục trong bản phát hành tiếp theo...cảm ơn bạn

Tien Ich May Tinh

Rìu Sắt
Bạn có thể lấy 1 app trong MCBoot_vn để dùng chỉnh độ phân giải màn hình hiệu quả (nó nằm trên menu chuột phải mục cuổi cùng nhé)

Xem phần đính kèm 32832
Vâng cảm ơn a rất nhiều ạ. E sẽ thử tích hợp nó vào lại TIMT Boot xem sao ạ. Nhờ MC Boot mà TIMT học được khá nhiều điều hay và bổ ích. Chúc a có một ngày làm việc vui vẻ và hiệu quả ạ

Trong Le

Rìu Vàng

Xem phần đính kèm 32832
Bạn có thể cho mình xin app này được ko.
Mình vào các bản boot đều bị tình trạng icon và chữ nhỏ xíu, ko làm được gì cả.
Cảm ơn nhiều!

Reqmo

Gà con
Hi , ad cho mình hỏi bộ boot này có trang web riêng ko ạ ? có thì ad cho mình xin với ạ