Thảo luận - Tìm người share Microsoft 365 (Office 365) Family? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Tìm người share Microsoft 365 (Office 365) Family?

chukimcho

Rìu Chiến Bạc Chấm
mấy bro cho mình hỏi 365 family có gì khác với 365 thường vậy, tại mình có mấy acc a1, a1 +, e3, e5 nhưng chưa rõ family ntn, ad mua bao nhiu 1 năm ???

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
mấy bro cho mình hỏi 365 family có gì khác với 365 thường vậy, tại mình có mấy acc a1, a1 +, e3, e5 nhưng chưa rõ family ntn, ad mua bao nhiu 1 năm ???
Khác nhau chứ, mấy bản a1,a1+, e3, e5 là bản education và enterprices nghĩa là admin của trường hay công ty đó có quyền block bạn, xem file hay xoá file, có thể truy cập vào máy bạn (nếu bạn cho phép khi cài đặt). Còn bản Personal, Home hay Family là của cá nhân bạn nên không ai xem được file của bạn. Nếu bản family bạn có quyền admin thì bạn có thể mời thêm 5 người khác để sử dụng ofice365 và onedrive 1Tb mỗi người. Bản Family thì phải gia hạn hàng năm giá khoảng 1tr500-2 tr gì đó

lanhchua123

Búa Gỗ
Em vừa kích hoạt Microsoft 365 Family 1 năm đến 10/8/2021 để dùng trên Mac.
Còn nguyên 5 slot, ai cần vào pm e nhé. Giá cả thương lượng.
Giá sao bạn :d

dungltcd

Lạt Ma
còn dư slot ko bro
Còn nguyên slot nhưng ko share hay bán, bạn cần mình gửi cho cái O19 Retail lifetime.
Sao khổ vậy bác, lên Tiki mua hàng xịn có 600-700k thôi
ah mua ủng hộ là chính nên giá ko quan trọng, mua trên store ! :p mua vài cái bỏ đấy nhưng cũng ko dùng, toàn dùng bản này từ 2017 cho nhẹ.