TÌM chổ sữa laptop HP | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

TÌM chổ sữa laptop HP

ae trong nhóm ai nhận sữa , hay biet chổ nào sữa uy tín giơi thiêu mình với .
nhà có con laptop Hp probook 440g5 i7 8550 :
đang dùng tự dung quạt quay tít rù 1 lúc là ngũ sâu luôn :

bạn ở đâu?
Ở HCM
vào Phong Vũ detect và báo giá cho. Giá ổn thì làm.
Còn mình thì hay qua Hiển Laptop, bên đó là cũng ok giá linh kiện tốt hơn PV, còn về trình sửa thì mình không rõ do mình làm mấy cái đơn giản.

bạn ở đâu?
Ở HCM
vào Phong Vũ detect và báo giá cho. Giá ổn thì làm.
Còn mình thì hay qua Hiển Laptop, bên đó là cũng ok giá linh kiện tốt hơn PV, còn về trình sửa thì mình không rõ do mình làm mấy cái đơn giản.
mình ở hà tĩnh bạn ạ kiêm chổ uy tín ship sữa

mình ở hà tĩnh bạn ạ kiêm chổ uy tín ship sữa
HT thì bạn làm chuyến du lịch đi Hà Nội hoặc HCM sửa là nhanh haha
Nói chứ kiếm ở tp hà tỉnh chổ nào lớn rồi đi sửa, chỉ là sợ ở tỉnh thiếu linh kiện họ không làm hoặc mua về nó lâu, giá cả thì nó mắc hơn 1 xíu thôi.
nguyên tắc máy không mở lên thì cứ kiểm tra nguồn trước, xong rồi tính tiếp

thuuong1309

Rìu Sắt Đôi
ae trong nhóm ai nhận sữa , hay biet chổ nào sữa uy tín giơi thiêu mình với .
nhà có con laptop Hp probook 440g5 i7 8550 :
đang dùng tự dung quạt quay tít rù 1 lúc là ngũ sâu luôn :
Mấy lỗi này đa số lỗi chip nguồn trên mainboard, nếu ở chỗ bạn không có tiềm nào có thể hàn vá thì cách tốt nhất bạn cứ mang ra hà nội , hà nội tập trung nhiều thợ tay nghề cao hơn ở hà tĩnh

MinhGiang

Rìu Vàng
Khả năng cao là lâu không vệ sinh tra keo tản nhiệt. Biết sơ về máy tính là làm dễ ợt. Tôi đã thử mấy cái lap đang chạy bị đơ, mở ra thì khe quạt bụi bịt kín, keo khô roong thành cục cứng ngắc, vệ sinh sạch sẽ tra keo xịn chút (mua khoảng 96k tuýp nhỏ tra được 10 máy) thế là lại chạy ngon lành