Hỏi/ Thắc mắc - Tích hợp DLC boot vào ổ cứng bị lỗi. Help! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Tích hợp DLC boot vào ổ cứng bị lỗi. Help!

Teplice

Thành viên BQT
Nếu bạn chọn windows 8.1 pro, bạn có vào được win bình thường không?? Nếu vào được bạn chạy lại DLC boot lần nữa, theo mình nghĩ khi tạo phải chạy 2 đến 3 lần mới được. Hoặc bạn có thể tạo trên USB và thử nghiệm xem có bị lỗi không trước khi áp dụng trên ổ cứng (vì đôi khi bạn tải bản DLC thiếu file hay bị lỗi).

GoodWeb

Búa Đá Đôi
Mình vào Win 8.1 bình thường. Nhưng chưa cài thử vào USB xem có ổn hay ko? Để mình test lại. Cảm ơn bạn đã tư vấn!

caniquyvnz

Rìu Bạc
Mình thì khuyên chủ thớt ( nếu trường hợp bất đắc dỉ lắm thì mới sài win8) còn không thì đa số sử dụng win10 hoặc 7 , thậm chí là xp
đừng bao giờ xài thằng vista và win8.. {go}