Thảo luận - Thay thế google photo | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Thay thế google photo

tittau

Rìu Sắt Đôi
Trên android bạn tải phiên bản 4.39.1 về cài vào sẽ tải video lên free nhé. Nhưng mình thấy chất lượng video có thể bị nén nhé.
à mình dùng ifon thì chịu roài
tks bạn
mình thấy tốc độ nó up cũng ổn mà

nghqua

Rìu Sắt Đôi
cũng đang ngâm cứu vụ này nhà đang dư mấy con hdd 500g thoải mái lưu
cho mình hỏi nas này nó có thông minh tự sync dc như google photo ko nhỉ
tuỳ bác ơi, phụ thuộc vào bạn cài OS nào, có cái nào mà có app trên đt thì chọn folder nó auto sync luôn

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
cũng đang thử yandex thấy cũng ổn mỗi tội quảng cáo hơi nhiều
mà cái này có free dung lương cho video ko bạn mình tưởng nó chỉ free ảnh thôi chứ video vẫn tính vào 10G dung lượng
bạn tìm bản 4.39.1 như bạn kia nói, k có quảng cáo và up video free toàn tập, 1 số định dạng sẽ bị tính dung lượng như flv, còn nữa nhưng mình k nhớ rõ hình như 3gp cũng bị tính
đối với cái video k bị tính dung lượng thì khi xóa vào thùng rác sẽ tính thành dung lượng ổ mây, nghĩa là nếu xóa là xóa bỏ luôn khỏi đám mây, chứ k có chuyện xóa rồi để đó hay khôi phục lại, nó tính dung lượng vào 10gb đó
video up lên sẽ bị nén nếu vượt quá giới hạn của nó, còn giới hạn là gì thì mình k biết vì nó k ảnh hưởng, mình thử up mkv tầm 20gb thì thấy nó nén thành mp4 cũng hơn 10gb, tính ra cũng chả khác biệt gì, mỗi tội up rất lâu
nếu bạn up file phim nào bị tính dung lượng thì bạn tải file đó về pc, xóa khỏi đám mây, convert sang mp4 rồi up lại, sẽ được nó tự chuyển đổi mà k tính vào 10gb

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
à mình dùng ifon thì chịu roài
tks bạn
mình thấy tốc độ nó up cũng ổn mà
tốc độ nó mà ổn thì bạn xài 4g ấy, chứ mạng vnpt hay viettel mấy nay đứt cáp nó quay mòng mòng chán lắm
còn xài iphone thì chỉ up hình, video chịu thua

tittau

Rìu Sắt Đôi
tốc độ nó mà ổn thì bạn xài 4g ấy, chứ mạng vnpt hay viettel mấy nay đứt cáp nó quay mòng mòng chán lắm
còn xài iphone thì chỉ up hình, video chịu thua
ổn mà
mình dùng vnpt mấy nay tốc độ thử up 12.000 ảnh chụp từ ip tính thử trung bình 1 giây/ảnh
4g thì máy mình cũng bao la

tittau

Rìu Sắt Đôi
bạn tìm bản 4.39.1 như bạn kia nói, k có quảng cáo và up video free toàn tập, 1 số định dạng sẽ bị tính dung lượng như flv, còn nữa nhưng mình k nhớ rõ hình như 3gp cũng bị tính
đối với cái video k bị tính dung lượng thì khi xóa vào thùng rác sẽ tính thành dung lượng ổ mây, nghĩa là nếu xóa là xóa bỏ luôn khỏi đám mây, chứ k có chuyện xóa rồi để đó hay khôi phục lại, nó tính dung lượng vào 10gb đó
video up lên sẽ bị nén nếu vượt quá giới hạn của nó, còn giới hạn là gì thì mình k biết vì nó k ảnh hưởng, mình thử up mkv tầm 20gb thì thấy nó nén thành mp4 cũng hơn 10gb, tính ra cũng chả khác biệt gì, mỗi tội up rất lâu
nếu bạn up file phim nào bị tính dung lượng thì bạn tải file đó về pc, xóa khỏi đám mây, convert sang mp4 rồi up lại, sẽ được nó tự chuyển đổi mà k tính vào 10gb
tks bạn mình dùng ios chắc là ko tải dc bản cũ rồi
đành chỉ up ảnh lên thôi

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
ổn mà
mình dùng vnpt mấy nay tốc độ thử up 12.000 ảnh chụp từ ip tính thử trung bình 1 giây/ảnh
4g thì máy mình cũng bao la
bạn up ảnh chụp hay ảnh đồng bộ itune? mình up ảnh tự chụp ok, nhưng ảnh đồng bộ itune thì yandex nó k up dc