Nhờ tư vấn - Thắc mắc về vấn loại trừ(Exclude) tệp, file, folder từ các phần mềm Anti Virus | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Thắc mắc về vấn loại trừ(Exclude) tệp, file, folder từ các phần mềm Anti Virus

tuanjohnwick97

Búa Gỗ Đôi
Tại sao khi mà em đã loại trừ từ file patch đến folder gốc của app mà khi chạy
@tuanjohnwick97 | Bạn đang cố găng phân tích thuật toán hay là gỡ rối các patch, cr-ack vậy!??
Chuyên nghành mà bạn học chắc có liên quan gì đến mấy cái này rồi :)
Em đang học chuyên về Android bác ơi, em chỉ muốn học cách bảo vệ và tự control được hệ thống máy của mình ít nhất là những tác vụ người dùng cơ bản, chứ để mà phân tích này nọ em chưa đủ trình còn phải học nhiều ạ
:D:D:D

tuanjohnwick97

Búa Gỗ Đôi
@tuanjohnwick97 | Bạn đang cố găng phân tích thuật toán hay là gỡ rối các patch, cr-ack vậy!??
Chuyên nghành mà bạn học chắc có liên quan gì đến mấy cái này rồi :)
Trường em cũng có 3 ngành cơ bản của IT: Ứng dụng phần mềm, máy tính- thiết bị di động, thiết kế web mà em lại chọn cái 2, mà cũng em lại thích tìm tòi về máy tính các thứ. Mà cũng tiện luôn đây Không biết các bác MOD có thể cho em vố mấy nhóm kín của các bác để em có thể học hỏi được không?

tuanjohnwick97

Búa Gỗ Đôi
@tuanjohnwick97 | Nhóm kính nào bạn?
Em tưởng mấy MOD hay có cái nhóm mà giữa các MOD liên lạc với nhau ý

Jonavrek

Búa Đá
Bạn thêm thư mục chứa file dll này và cả file dll này vào mục loại trừ xem sao.
Hồi xưa cr@ck Windows bằng KMS cũng phải thêm loại trừ mấy cái file dll này {brick}

Giờ mỗi lần cr@ck Windows với Office là muốn khóc tiếng Mán luôn, Windows Defender nó quét sạch sẽ, ko chừa gì ráo, nên thì là Windows 10 khuyến khích nhân viên khỏi cần cr@ck, office xài bản 2007 nhập key cho khoẻ {big_smile}