Hỏi/ Thắc mắc - Thắc mắc/Hỏi Cho hỏi Facebook báo Check Malicious Software ? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Thắc mắc/Hỏi Cho hỏi Facebook báo Check Malicious Software ?

• Thread starter tranvan.muon
  • Ngày gửi
T

tranvan.muon

Mình sau khi lướt web, nhiều nơi, thì vào Facebook, bị hiện dòng chữ Check dưới này, đã bị ép thoát ra Facebook luôn, mà không có cho chọn lựa nào khác, mình có xóa Cookies, kể cả gỡ bỏ Google Chrome, cài mới lại Chrome, mà vẫn bị như vậy, mình muốn hỏi các bạn, là phải check, hay là còn cách nào nữa không, vì chỉ có 1 đường chọn, phải làm sao ? cám ơn các bạn !

Huỳnh Phúc Huy

Búa Đá Đôi
Tài khoản đã dính Malware Checkpoint là phải check nha, ko có bypass được đâu {brick}