Desktop & Văn phòng - TechSmith Snagit 13.1.5 + Key bản quyền miễn phí suốt đời - Chụp, quay video màn hình! | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng TechSmith Snagit 13.1.5 + Key bản quyền miễn phí suốt đời - Chụp, quay video màn hình!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Tanduy

Búa Gỗ
Mình đã đăng ký số 127 nha bạn.

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Sao mình quay phim màn hình xong. Đến lúc bật Snagit 13 Editor để chỉnh sửa thì các menu của nó mờ đi hết không dùng được.
Mình unlock nó rồi mà nhỉ.

QuangDucVNZ

News_Free_Reviews
Sao mình quay phim màn hình xong. Đến lúc bật Snagit 13 Editor để chỉnh sửa thì các menu của nó mờ đi hết không dùng được.
Mình unlock nó rồi mà nhỉ.

Các công cụ đó chỉ làm việc khi bạn chụp màn hình thôi. Tuy vẫn hỗ trợ quay video chất lượng Full HD nhưng Snagit lại không hỗ trợ việc tinh chỉnh để nhà sản xuất bán tiếp ứng dụng biên tập Video là Camtasia Studio nhé.

VO VI

Gà con
hi Mr. Đức,
lần đầu tiên mình sub trên Youtube là dành cho bạn đó nhé.he
Mình xin 1 key nhé.

TechSmith là một thương hiệu nổi tiếng thông qua 2 ứng dụng Snagit và Camtasia Studio hỗ trợ cho việc chụp, quay video màn hình và biên tập các đoạn video đã thực hiện. Cả 2 ứng dụng đều được người dùng trên toàn cầu đánh giá cao, và Quang Đức sẽ giới thiệu 1 trong 2 ứng dụng đó là TechSmith Snagit V13.1.5 giúp AE thành viên và bạn đọc yêu công nghệ có thể sử dụng hoàn toàn miễn phí sau khi thực hiên các bước sau

_ Nhấn Subscribe khi xem đoạn video chia sẻ trên Youtube
_ Comments yêu cầu tại topic cùng với tên đã đăng ký với kênh.

Hy vọng bài viết sẽ mang đến phong cách mới trong việc chia sẻ thông tin về các chương trình, ứng dụng phổ biến nhất hiện nay và sẽ luôn nhận được sự đồng tình, ủng hộ của AE thành viên cùng bạn đọc yêu công nghệ.

Chúc Vui Vẻ & Thành Công!

QuangDucVNZ

News_Free_Reviews
Các bạn ơi làm sao mình biết là bản quyền hợp pháp dc z?

Nói vd mình cài lên máy tính của công ty mình làm thì có bị công an phạt vi phạm bản quyền khi họ kiểm tra máy tính công ty ko?

Có phải cần có Email chứng minh tính hợp pháp tươnng tự như z mới hợp pháp ko?

https://drive.google.com/file/d/1fP_9MPYDiJWkCVMDIXpayoAB59E3Cm7F/view?usp=sharing
Để chứng minh tinh hợp pháp trên giấy tờ thì không thể bởi đây là key tặng nhưng AE vẫn có thể sử dụng nó do không thực hiện các hành vi bẻ khóa, sử dụng lậu nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.