Desktop & Văn phòng - TechSmith Snagit 13.1.5 + Key bản quyền miễn phí suốt đời - Chụp, quay video màn hình! | Page 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng TechSmith Snagit 13.1.5 + Key bản quyền miễn phí suốt đời - Chụp, quay video màn hình!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

QuangDucVNZ

News_Free_Reviews
@ All Mems,

Quang Đức vừa cập nhật thêm phần nội dung đăng ký tại #1, AE vui lòng đọc kỹ nội dung của topic trước khi thực hiện việc đăng ký với kênh trên Youtube nhé.

Chúc Vui Vẻ & Thành Công!

onlinetv211

Gà con
Hiện tại Quang Đức chưa nhận được thông tin đăng ký của 3 bạn từ Youtube, Bạn hãy thông báo tên đã đăng ký trên Youtube để Quang Đức kiểm tra và gửi mã kích hoạt nhé.

Em đã nhận được key, em đăng ký kênh với gmail là [email protected] ( Nguyễn Ân) anh có thể kiểm tra
@Rep hơi chậm tí {nosebleed}

tigertam

Gà con
Mình đã Subscribed 176 Tên: Vy Dam, Cho mình xin 1 key nhá, Cám ôn nhiều Mến

viettho229

Gà con
Em đã đăng ký với tên nguyen viet Tho ([email protected]) từ lâu rồi nhưng em mới reset máy nên bị mất. Em có vào inbox thì xem thì vẫn thấy link download của a nhưng k thấy có key để unlock nên e muốn hỏi a thêm xin thêm 1 key nữa ạ. Em cảm ơn.

QuangDucVNZ

News_Free_Reviews
Em đã đăng ký với tên nguyen viet Tho ([email protected]) từ lâu rồi nhưng em mới reset máy nên bị mất. Em có vào inbox thì xem thì vẫn thấy link download của a nhưng k thấy có key để unlock nên e muốn hỏi a thêm xin thêm 1 key nữa ạ. Em cảm ơn.
@ viettho229,

Bạn có thể tải tập tin RAR về sau đó giải nén sẽ có 2 tập tin bên trong bao 1 file Word chứa thông tin mã kích hoạt và 1 file cài đặt EXE của phiên bản Snagit V13.1.5 như minh họa bên dưới.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.