Desktop & Văn phòng - Teamviewer 14 - 15 Setup - Portable with ResetID - Điều khiển máy tính từ xa! | Page 5 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Teamviewer 14 - 15 Setup - Portable with ResetID - Điều khiển máy tính từ xa!

vietnguyen09

Gà con
Mình đang dùng bản 14.2.8352 bị hết hạn, thử cái này xem có khắc phục được không. Thanks bạn !

ndt2605

Rìu Bạc Đôi
Cảm ơn mod chia sẻ
Bình luận để xem link download. MÀ chắc xóa link rồi.

VOVANHOA331994

Búa Gỗ Đôi
Đã khôi phục lại topic do vấn đề bản quyền DMCA. Từ giờ các bạn có thể vào link Facebook ở bên dưới để tải phần mềm về máy của Mod Đông Phương.
No quote
Chúc các bạn vui vẻ!
Rất tuyệt vời, đã tải về máy được rồi!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Ko thấy link tải nhỉ, hay cần yêu cầu bao nhiêu bài viết hay sao ạ
Cảm ơn mod chia sẻ
Bình luận để xem link download. MÀ chắc xóa link rồi.

Nếu như sau khi LIKE bài viết xong 2 bạn chưa thấy link Facebook để tải phần mềm thì nhấn F5 một vài lần, không được nữa thì mình đã gửi cho 2 bạn qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn, 2 bạn kiểm tra lại và tải về máy nhé.
Còn link vẫn hoạt động bình thường, không bị xóa. Với lại link tải được chia sẻ vào nhóm kín Facebook diễn đàn, cần phải join vào nhóm mới có thể xem được link bên trong.

dane1507

Búa Gỗ
thanks bạn đã chia sẻ

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Mình xài cái này bản Portable cũng chỉ 3-5 phiên làm việc là bị Team tự cài và giới hạn dùng luôn.
Bắt buộc phải chạy TVTools_AlterID và cho sử dụng tiếp 3-5 lần gì đó là lặp lại.
Chuyển sang dùng TeamViewer Portable 14.2.2558 không bị tự động cài Team - Nhưng cũng chỉ được 5-7 phiên làm việc là bị giới hạn 1 phút.
Phải chép TVTools_AlterID vào trong TeamViewer Portable 14.2.2558 để chạy Reset khi bị giới hạn.

Sửa lần cuối:

vanthanh1320

Búa Gỗ
Nếu như sau khi LIKE bài viết xong 2 bạn chưa thấy link Facebook để tải phần mềm thì nhấn F5 một vài lần, không được nữa thì mình đã gửi cho 2 bạn qua hòm thư tin nhắn cá nhân trên diễn đàn, 2 bạn kiểm tra lại và tải về máy nhé.
Còn link vẫn hoạt động bình thường, không bị xóa. Với lại link tải được chia sẻ vào nhóm kín Facebook diễn đàn, cần phải join vào nhóm mới có thể xem được link bên trong.
Cảm ơn bác, em vào được rồi ạ