Chia sẻ  Tặng tài khoản Office 365 A1 hạn dùng rất lâu - Đợt 2 (30 users)

statistics
Đã xong đợt này, các bạn đợi đợt sau nhé

4 Ngày sau 29-30/5/2020 mình sẽ tiến hành gửi tài khoản cho các bạn trong danh sách.
Xem phần đính kèm 13378

Office 365 A1 này có gì?
Bao gồm:
+ OneDrive 5Tb.
+ MS Team.
+ Và 1 lợi ích khác mà ít nơi nào có. Theo đó, là acc bạn có thể chọn user ^^ quá đẹp.

Hạn dùng bao lâu?
+ KHÔNG PHẢI DẠNG 6 THÁNG mà mình đã từng share nhé.
+ Rất lâu, mình chỉ dám khẳng định vậy! Office thường chỉ đánh lẻ vài acc vi phạm bản quyền mà không đánh cả chùm, nên bạn có thể yên tâm về việc bị ảnh hưởng từ "nhà hàng xóm". Hàng Free mà, sao dám khẳng định vĩnh viễn được, acc mình khác gì acc đang bán ở internet? Không khác gì cả, y chang, có khác là khác phần đảm bảo bảo mật dữ liệu không ai thấy thôi. Nên có thì cứ xài cho thoải mái.

Bảo mật thế nào đây?
+ Mình có thể xem data của bạn, thậm chí rất dễ dàng là khác. Nhưng với uy tín của mình thì mình nghĩ mình đủ để các bạn tin tưởng. Mình tôn trọng quyền riêng tư của mỗi người. Mình có thể xem nhưng sẽ không xem.

Lấy về sưu tập?
+ Mình sẽ check định kỳ, loại bỏ các user ảo.

Điều kiện:
+ Tạo account trên 30 ngày.

Mình sẽ mở từng đợt vì đơn giản là mình cho các bạn tạo user nên tốn công, mà mình thì lười hoặc không có thời gian. Nên vui thì mình mở, buồn thì mình mở mà không vui không buồn mình cũng mở. Có thêm một nơi để các bạn backup data rồi đó :D.

Đợt này mình mở 30 user và hạn chót đến 18:00 25/05/2020. Tuỳ vào điều kiện nào đến trước. Những bạn nào đã từng nhận license Jetbrain thì nhanh tay nhận thêm cái này để gia hạn từng năm nhé.

Úp cái hình làm bằng chứng để các bạn yên tâm dùng hạn không phải 6 tháng. Gia hạn từng năm được.

Xem phần đính kèm 13368

Mẫu đăng ký:
Mã:
Tên:
user:
Tui có lòng mà tui nghi ngờ ông nào copy - paste là tui không làm nhá. Nên các bạn phải kèm theo lời cảm ơn. Để biết ông nào copy - paste ấy.
================================================
Ngoài ra, các bác không thích OndeDrive có thể dùng trang này để reg DriveTeam:
Mã:
https://rd.svpublic.workers.dev/lvdong147

Sửa lần cuối:
Trả lời

chipsteps

Rìu Vàng
Tên: Nguyễn Hữu Tùng
user: chipsteps
không biết bác còn lượt tặng không nữa! dù sao cũng cám ơn bác trước!