Tặng key COMODO Internet Security Pro | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tặng key COMODO Internet Security Pro

Bạn thấy CIS hoạt động thế nào?

• Rất hiệu quả

Bình chọn: 5 62.5%
  • Cần phải cải thiện nhiều hơn (để lại ý kiến trong topic nhé)

Bình chọn: 3 37.5%

• Tổng số lượt bình chọn
    8
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

TrungTuanAnh

Búa Gỗ
Bạn chủ topic cho mình 1 key nha, vọc vạch mấy hãng kia rồi giờ đổi gió chút, nếu tốt sẽ dùng lâu dài, thanks bạn nhiều! {big_smile}

TrungTuanAnh

Búa Gỗ
@securitystaffu con này là của VN hay nước nào vậy bác nhở {angry}
trước hay cài cả đống antivirus để nghịch {amazed}
chứ giờ làm việc, cài linh tinh nó xung đột thì toi :v up lên cho anh em xài{baffle}
Từ Hoa Kỳ (Mỹ)

P/s: Ai Win 8, Win 10 thì có thể không quan tâm vì có Windows Defender, chắc ăn thì thêm phần mềm Antimalware để phụ trợ. Chứ còn từ Win7 trở về trước thì yêu cầu phải có Antivirus (phiên bản bảo vệ máy tính lẫn khi lên mạng) trừ khi không quá coi trọng an toàn dữ liệu, còn nếu không trú trọng lên mạng thì chỉ cần Antivirus bình thường là đủ

5h4d0w3r

Gà con
Cho mình xin một key nhé ng ae :3
mail: [email protected]

Sửa lần cuối:

oversoul

Gà con
ngại dùng mấy phần mềm này. thêm tiến trình thì nặng máy thêm thôi :) có WD của win 10 cũng thấy khá hài lòng.
cái WD cũng hay báo lung tung quá bác. ấn vào xem chi tiết thì mất tăm. nếu xài win Cr@ck thì mỗi ngày báo vài lần {canny}

HoangZT

Gà con
không nhập được key bác ơi ,nhập key xong nó cứ bao không có kết nối mạng mà mạng mình vẫn vào bình thường

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.