Tải về Windows10 build 1803 chính thức 1/5/2018 (Windows10 RS4 - Spring Creator Updates) | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Tải về Windows10 build 1803 chính thức 1/5/2018 (Windows10 RS4 - Spring Creator Updates)

• Thread starter phungviethoa
  • Ngày gửi

oversoul

Gà con
bản 1803 mình up qua windows update bị lỗi gõ tiếng Nhật. bấm đổi qua gõ Hiragana mà nó toàn ở Alphabet {oh}

kingbros007

Búa Gỗ
Đã lê 1803 và sau đó dính hàng loạt màn hình xanh. Đành quay về với 1709. Đợi thời gian nữa ổn định rồi cài vậy:)

ntquyetmmo

Búa Gỗ
Vừa lên bang OTA và mất bản quyền {beat_brick}{beat_brick}{beat_brick}
mình tưởng bản quyền nó cố định rồi chứ nhỉ? MS đợt này làm căng vl!!!

VN2018

Gà con
Có bác nào chuyên up win 10 home lên win 10 pro ko chỉ em với. Con lap em win 10 home vì thiếu 1 số chức năng e đag up tạm lên win 10 Enterpise 3 tháng có bác nào giúp active win 10 pro vĩnh viễn ko giúp em với !!!
Bạn kiếm key pro nhập rồi vào chuyển sang pro ngay khoảng 5 , 10 phút là xong

mcdat

Búa Gỗ
Bản này vẫn chưa ổn định lắm. Nhiều lúc bật explorer bị đơ cửa sổ folder, chơi aoe nhấn Ctrl+A thì các nhà A sóc quân ko đều. Máy mình core i7 6600u, ram 12G
Hi vọng có bản update mới hoàn chỉnh hơn